KisiwaChaJagwani
JF-Expert Member
- Jun 8, 2016
- 431
- 736
Mungu Anajua Unayoyapitia Kesho Yako Inawezekana Ikawa Bora Kuliko Leo
Jitahidi umpe moyo anahitaji kufarijiwa 😂Nikiingia na kutoka una nyuzi mpya! Ulishawahi kuleta nyuzi kama hii hakuna haja ya kuanzisha nyingine tena rejelea ulipoishia watu watakuja kukutia moyo!
Kingine, usifikiri wengine tuna maisha bora au amani kukuzidi, hivyo usione kama jua linakuwakia wewe peke yako! Tafuta mtu wa kuongea naye itakupa unafuu! Huku ndani kila mtu ana majibu yake na yanaweza yasikupe unafuu na ndio maana unashinda unaanzisha nyuzi kama mia kwa siku, hizi ni dalili za kuchanganyikiwa!
Nimemtia moyo sana ila naona anazidi kuharibikiwa kwa kubembelezwa, atajifunza kwa njia ngumu!😀Jitahidi umpe moyo anahitaji kufarijiwa 😂
Kwahiyo unataka kuniambia,Nimemtia moyo sana ila naona anazidi kuharibikiwa kwa kubembelezwa, atajifunza kwa njia ngumu!😀
Chichichiiii vum vum vum kondaje kondaje kondaje.
ParagraphMkuu, mi naamini muda mwingine mazingira uathiri tabia zetu si kana kwamba mkoa uliopo hakuna fursa, fursa zipo nyingi sana sema we kijana unaona aibu kujichanganya na wanaume wenzio kwenye shughuli za kimaisha kama vile, saidia fundi ujenzi na shughuli ndogo ndogo za mtaani sababu umejijengea ka brand kako eti unaogopa mademu watakuonaje au watu wa mtaani watakuonaje, hilo ndio tatizo la vijana wenzangu wengi ndio maana muda mwingine vijana wa kutoka mkoa X wanakuja kwenye mikoa yetu na wanafanikiwa vizuri tu na sisi tu hapo hapo tunakodoa macho kisa eti unaona aibu kubeba zege mtoto wa kiume eti mademu wakucheki, ndio maana mi niliondoka nyumbani kwenda mkoa mwingine ambao sijulikani, kazi yoyote ikija mbele yangu ilimradi iwe ya halali nafanya kazi na maisha yanaenda vizuri tu, kwa hiyo kijana mwenzangu mi nakushauri toka mkoa uliopo nenda mkoa mwingine kajichanganye huko baada ya mwaka njoo na ushuhuda ndio utaelewa kwa nini mazingira uathiri tabia zetu. Asante.
Ndio itabidi akaze! Jamaa kalegea mno! Nikimpa kichwa changu huyu atajinyonga aisee..!Kwahiyo unataka kuniambia,
. huruma siyo malezi😆
Umeamua kuwa KAUZU 😄Ndio itabidi akaze! Jamaa kalegea mno! Nikimpa kichwa changu huyu atajinyonga aisee..!
Ndio inavyotakiwa! Hawa wanaoanzisha nyuzi za 100m wanamchanganya anahisi wote humu matajiri na hatuna stress!🤣Umeamua kuwa KAUZU 😄
Kijana mwenzetu analia lia sana, kuna watu wanapitia magumu na mioyo inavuja damu lakini wana tabasamu tu.
Acha kumcheka mwenzio
Kicheko cha kusikitisha 😂Acha kumcheka mwenzio
Mpe ushauriKicheko cha kusikitisha 😂
Huyu Jamaa ndio alimwanzishia uzi Dada yangu . Leo Dada ? Halafu mwanaume unalia maisha magumu hadharani. Akaze tako Wanaume tunaweza tukalia lakini sio hadharani. Kimsingi bado hajapevuka kiakili 😄Ndio inavyotakiwa! Hawa wanaoanzisha nyuzi za 100m wanamchanganya anahisi wote humu matajiri na hatuna stress!🤣
Afanyie kazi huu ushauri, atoke nyumbaniMkuu, mi naamini muda mwingine mazingira uathiri tabia zetu si kana kwamba mkoa uliopo hakuna fursa, fursa zipo nyingi sana sema we kijana unaona aibu kujichanganya na wanaume wenzio kwenye shughuli za kimaisha kama vile, saidia fundi ujenzi na shughuli ndogo ndogo za mtaani sababu umejijengea ka brand kako eti unaogopa mademu watakuonaje au watu wa mtaani watakuonaje, hilo ndio tatizo la vijana wenzangu wengi ndio maana muda mwingine vijana wa kutoka mkoa X wanakuja kwenye mikoa yetu na wanafanikiwa vizuri tu na sisi tu hapo hapo tunakodoa macho kisa eti unaona aibu kubeba zege mtoto wa kiume eti mademu wakucheki, ndio maana mi niliondoka nyumbani kwenda mkoa mwingine ambao sijulikani, kazi yoyote ikija mbele yangu ilimradi iwe ya halali nafanya kazi na maisha yanaenda vizuri tu, kwa hiyo kijana mwenzangu mi nakushauri toka mkoa uliopo nenda mkoa mwingine kajichanganye huko baada ya mwaka njoo na ushuhuda ndio utaelewa kwa nini mazingira uathiri tabia zetu. Asante.