Nishajibu swali hili b4 dada kipoz,, lkn kwa faida yangu na wote waliotayari kutoa ushauri ntaicopy hii comment tena..... !!! hii hapo chini.
OK...!! iko hivi,, Anataka niwe msomi kwa kiwango cha juu sana na ndo mana alifanya uwekezaji mkubwa mno kwenye elimu yangu..!!!
Nnavoongea nimemaliza chuo kikuu nikiwa na Bachelor,, Mzozo ulianza punde tu nlipomaliza form 6,, Akanitaka nisome course ambayo kwangu mimi haikua on my interest,, nilikubali ingawa kwa shingo upande na of coz nilimaliza ingawa sikuweza kupeform kwa kiwango cha juu sana kwa sbb frankly speaking haikua moyoni kwangu..!!!
Shida kubwa inakuja pale anapotaka niendelee na masters, phd,na mazagazaga mengine ili baadae niwe na uhakika wa maisha kwa kupata ajira ya uhakika( ndivyo anavyoamini na nnafikir 3/4 ya wengi wenu mnaamini hivyo) sjawahi amini ktka elimu kubwa hata sku moja, cjawahi amini ktk ajira hata cku moja,,!!! Na kama nikiamua kufuata that profession yake ina maana ntaishi maisha yangu yote kufanya kitu kisicho jengeka ndani yangu..!!
Nimekua naamini ktk experience kwa zaid ya 80% kuliko hii elimu ya shule..!! Nahisi inatosha, its enough..!! Na moyo wangu haupo kbxa ktk ajira,, nina ideas ambazo ninaweza kuziprove working kwa zaidi ya 70%,,, I can employ myself na kutimiza haja ya moyo wangu,,, hicho ndo moyo wangu unataka,, km nlivowaambia hapo juu i dream one day kuwa mbali xana, na kwa kua mbali nahitajika kuanza mapema in ma youth, na siyo kufanya part time, i need to really focus with all ma mind..!!! I can do it without him but thats not my primary aim,, My AIM is to do it in any situation...!!!
Naamini njia yake haina nia mbaya hata kidogo 100%,, lakini ina serious effect katika maisha yangu mimi, inantengeneza kuwa mtu mwingine kabxa ambaye sitakua base yeyote ktk iyo njia, Sitafika mbali najua kwa sbb sijawahi ht sku kufkir ntakua ivyo ama ntaishi hivyo..!!!
kwa iyo it's okey mtanihumu na kuninyoshea kidole lkn mjue kwamba si kitu kilichojengeka within a year NO,, it's not less than 20 yrs kutokana na malezi nliyopata kabla ya yeye kunipa zawadi ya malezi yake..!!
Naweza sema ndoto yangu imenikuza lkn sio mimi kuikuza ndoto..!!! Imeniongoza kila wakati kufanya niliyofanya, imenipa motisha wa kufanya anayoyaona ni mazuri kwangu till now... !!!