Wanajf/MMU ninawatakia Sikukuu njema

Mbavu za Mbwa

JF-Expert Member
Jan 2, 2011
300
250
Wanajf/Wana-MMU.. Ninawatakia sikukuu njema ya Krismas na Mwaka mpya.

Tusisahauliane kwa vyuku na vinywaji.

Ninawapenda sana.
Ni PM namba yako ya simu, nikutafute hiyo kesho. Pia uchague, wapi unataka kwenda kuinjoi? Kama upo Dar lakini
 

Roger Sterling

JF-Expert Member
May 10, 2015
12,311
2,000
Kama kwenye avi ni wewe, then me, myself and I tunakupenda pia. Kama sio, basi heri ya sikukuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom