WANAHARAKATI: MIGOMO haikwepeki... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WANAHARAKATI: MIGOMO haikwepeki...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 11, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,790
    Likes Received: 5,655
    Trophy Points: 280
    Zikisalia siku chache kufunguliwa kwa Vyuo Vikuu nchini,Wanafunzi Wanaharakati Vyuoni wamesema kuwa migomo haiepukiki. Wakizungumza nami katika nyakati tofautitofauti,wanaharakati hao wameapa kuwa vyuoni patachimbika. 'Kwa ubaguzi huu wa kozi fulani kupewa mikopo na nyingine kunyimwa,Vyuoni hapatakuwa sehemu salama kuishi' wametamba. 'Hatutakubali ubaguzi kwenye nchi yetu wenyewe' wakaongeza.

    Serikali na isikie...
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kazi ipo
     
  3. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    Mkuu, Vyuoni siku hizi kuna wanaharakati?! Tangu lini? Una uhakika ni vyuo vyote? Waliyasema hayo wapi? Wakiongea na wewe kama nani? ..Una uhakika kuwa si mawazo yako na ku-generalize kwamba hao "wanaharakati" wanasema hivyo? Source ya info?
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,790
    Likes Received: 5,655
    Trophy Points: 280
    Kalaga baho...
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee wangoje 2malize mwaka 3 ndio waanze hizo harakati
     
  6. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,296
    Likes Received: 3,669
    Trophy Points: 280
    Mbona umesahau kuweka Aiseee Babaangu. . . . .
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaharakati ama wanakupenda kuonekana kwenye tv na magazeti?
     
  8. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 1,025
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    wanamezeshana sumu hao.
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aiseeee babaangu asante sana kwa kunikumbusha ni hasira coz nimeuza mbege kwa miaka 5 ili mwanagu amalize chuo mwakani alafu hawa wanataka kuanzisha migomo
     
  10. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,107
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hamna lolote uharakati mzuri ni kuitoa ccm tu huo wa chuoni hauna maana kuna jamaangu alikuwa ivo ivo akafukuzwa mwaka wa tatu kisa mgomo na aliogoma nao wakasema daaah asante mungu sijafukuzwa so harakati mayai za chuoni hazifai
     
  11. Ezeki el

    Ezeki el Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For those wanaotaka kuanzisha migomo, can they aford to loose 3yrs o more, hawajui thaman ya Muda. Maana agomae analazimisha mwingine amtatulie matatizo yake...watu kama hawa ndo wanakujaga kuwa viongoz wa ajab ajab wategemez kama hawa wa sasa tuwaonao
     
  12. K

    KALLAGO Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kugoma kunamaanisha ni uvivu wa kufikiri na ni umaskin wa mawazo
     
  13. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,780
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Sitokaa nishiriki kwenye migomo ya ajabuajabu. Nafahamu background ya familia yangu.
     
  14. B

    Best Mzava Senior Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nifull pipoz power
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,600
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Hapa patamu!!! Rasilimali zinaishia mikononi mwa wachache wakati zingetosha kabisa kuwapa vijana elimu hadi Chuo Kikuu. Sasa polisi jiandaeni kuua kabisa na mabomu agizeni uchina ya kutosha maana mambo ha bodi ya mikopo yataleta tafrani sana. Ila ukipitia kwa makini na watoto wa vigogo waliosoma academy tena kwa ada ya 0ver 10 mil kwa mwaka wamo!!
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Kwanini migommo mingi mnafanya kinapofika kipindi cha mitihani?
     
  17. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raha ya msiba usikie kwa mwenzako n C kwako sa hata kufukuzwa kwa niaba YA mgomo iwe mwa mwenzako na c kwako,..... So be care na hiyo migomo yenuuuuuuu.
     
  18. M

    MICHO THOMAS BK Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo c kugoma ila hata nyie mnao kashfu mawazo ya huyu jamaa jarb kufikir kwanza huo ubaguz kama watafanya ni watoto wangapi wa wakulima wataenda chuo? Na najua hata nyie baadhi yenu mmesoma shule zetu wanyonge mnajua fika kuwa hata huyo aliyechaguliwa course ya sanaa kaipata kwa nguvu gan.Alafu huyo huyo anapambanishwa na mtoto wa Marian nk kwenye mkopo kisa huyo marian kasoma sayansi hyo haki? Naomba majibu.
     
Loading...