Wanahabari Wakimfuata Nyuma Mwanasheria Mkuu Wa Zamani Andrew Chenge Kutaka Kumhoji

successor

JF-Expert Member
Oct 25, 2012
3,061
2,000
Magu hawezi kumgusa huyo. Sitarajii lolote la maana kwenye serikali ya CCM, ambao ndio waliosababisha majanga yanayotutesa.

Watu ambao wanakula hadi rambirambi za wafiwa, leo waje kuniambia wana uchungu na maisha magumu ya wananchi wao.

Hata haya ya makinikia naona ni maigizo tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom