Wanafunzi wengine 1,775 wa mwaka wa kwanza wapata mikopo


HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
1,440
Likes
910
Points
280
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
1,440 910 280
WANAFUNZI WENGINE 1,775 WA MWAKA WA KWANZA WAPATA MIKOPO
Bodi ya Mikopo ya Wanafunzi wa Elimu ya Juu (HESLB) leo imetangaza orodha ya Awamu ya Nne yenye wanafunzi 1,775 wa Mwaka wa Kwanza waliofanikiwa kupata mikopo na hivyo kufanya jumla ya wanafunzi wa mwaka wa kwanza waliopangiwa mikopo hadi sasa kufikia 31,353. Katika Awamu ya Kwanza, wanafunzi 10,196 wa mwaka wa kwanza walipangiwa mikopo, Awamu ya Pili (11,481) na Awamu ya Tatu (7,901).

Orodha hiyo ya Awamu ya Nne inapatikana hapa. Aidha, orodha hii inapatikana katika tovuti ya Bodi (www.heslb.go.tz) na imeshatumwa kwa vyuo husika ili kuwawezesha wanafunzi kufanya usajili na kuendelea na masomo.

Kiasi cha shilingi 427.54 bilioni zimetengwa kwa ajili ya mikopo ya wanafunzi kwa mwaka 2017/2018 na kati ya fedha hizo shilingi 108.8 bilioni ni kwa ajili ya wanafunzi wa mwaka wa kwanza. Tayari Serikali imeshatoa shilingi 147.06 bilioni kwa ajili ya robo ya kwanza ya mwaka huu wa 2017/2018.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,790
Likes
25,150
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,790 25,150 280
Bodi imekuwa ya kibabaishaji sana.
 
O

Odili

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
1,699
Likes
1,133
Points
280
O

Odili

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
1,699 1,133 280
Bodi imekua ya kihuni sana yani mpaka watishiwe migomo ndo wanaachia hela?
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,435
Likes
2,899
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,435 2,899 280
None sense
 
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
2,725
Likes
3,707
Points
280
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
2,725 3,707 280
Majina elfu moja.!!??? Hivi bodi manatuchukulia poa ee!!
 
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
1,440
Likes
910
Points
280
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
1,440 910 280
Majina elfu moja.!!??? Hivi bodi manatuchukulia poa ee!!
ahahhaaaa watakuambia lengo letu ilikuwa elfu 30 tu kwa mwaka wa kwanza hivyo serikali ya raisi wa wanyonge imewahurumia watoto wakimasikini 1,353
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
1,488
Likes
988
Points
280
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
1,488 988 280
Jamani mbona loan breakdown sijaelewa hakuna vya tuition fees wala meal and accommodation au bado wanapakia mambo ...mungu asante nilikuwa nisha kataa tamaa vbaya
 
knowledge finder

knowledge finder

Member
Joined
Sep 18, 2016
Messages
94
Likes
45
Points
25
Age
23
knowledge finder

knowledge finder

Member
Joined Sep 18, 2016
94 45 25
Bodi ya mikopo wadogo zetu ambao ni continue mbona hamuwaoni jamani,
Nao pia wanauhitaji sana.
Walioomba,wakaAppeal, na sasa wameomba tena.
Muwatizame pia.
 
kALEnga kidamali

kALEnga kidamali

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
369
Likes
379
Points
80
kALEnga kidamali

kALEnga kidamali

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
369 379 80
Mwenye hayo majina tafadhali atupie humu
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,007
Likes
3,322
Points
280
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,007 3,322 280
Wengine tunaendelea na vilio vyetu tu. Naona TSSF inatuita vinginevyo chuo bye bye.
 
J

j twice

Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
36
Likes
10
Points
15
J

j twice

Member
Joined Jun 27, 2017
36 10 15
Jamani mbona loan breakdown sijaelewa hakuna vya tuition fees wala meal and accommodation au bado wanapakia mambo ...mungu asante nilikuwa nisha kataa tamaa vbaya
Hahahahaha hadi Mimi ila now namshukur mungu nimepata lord have mercy.....
 
T

Trump2

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,254
Likes
2,031
Points
280
T

Trump2

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,254 2,031 280
img_20171112_175044_614-jpg.629860


Bodi ya Mikopo ya Wanafunzi wa Elimu ya Juu (HESLB) jana imetangaza orodha ya Awamu ya Nne yenye wanafunzi 1,775 wa Mwaka wa Kwanza waliofanikiwa kupata mikopo na hivyo kufanya jumla ya wanafunzi wa mwaka wa kwanza waliopangiwa mikopo hadi sasa kufikia 31,353. Katika Awamu ya Kwanza, wanafunzi 10,196 wa mwaka wa kwanza walipangiwa mikopo, Awamu ya Pili (11,481) na Awamu ya Tatu (7,901).
Orodha hiyo ya Awamu ya Nne inapatikana HAPA==> BOFYA HAYA MANENO KUONA MAJINA

Aidha, orodha hii inapatikana katika tovuti ya Bodi (www.heslb.go.tz) na imeshatumwa kwa vyuo husika ili kuwawezesha wanafunzi kufanya usajili na kuendelea na masomo.
Kiasi cha shilingi 427.54 bilioni zimetengwa kwa ajili ya mikopo ya wanafunzi kwa mwaka 2017/2018 na kati ya fedha hizo shilingi 108.8 bilioni ni kwa ajili ya wanafunzi wa mwaka wa kwanza. Tayari Serikali imeshatoa shilingi 147.06 bilioni kwa ajili ya robo ya kwanza ya mwaka huu wa 2017/2018.
 
E

Ephelymbwilo

Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
41
Likes
15
Points
15
E

Ephelymbwilo

Member
Joined Oct 22, 2017
41 15 15
Kwanza wamechanganya na waliopata mwanzo ili ifike idad ya 1775 ila non sense
 
M

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
279
Likes
238
Points
60
M

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2014
279 238 60
Hivi means tested kwenye mikopo bado inatumika au mwaka huu wameifuta?
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,474
Likes
7,471
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,474 7,471 280
Kuna dogo alikuwa analalamika wamempa 97,000/= katika ada ya 1,200,000/= sijui huu nao ni mkopo au nauli ya daladala
Inategemeana na taarifa alizojaza kwenye form zake za maombi.

Japo pia inaweza ikawa ni makosa ya kibinadamu hasa " typing error "

Kwa hesabu za harakaharaka inaonekana alipewa mkopo wa asilimia themanini (80%) yaani 80/100×1.2m = 960,000/= hivyo inawezekana kabisa ni human typing error.

Hapaswi kulialia mitaani na vijiweni anatakiwa kuwasiliana na board au aende kabisa ofisi za board atapata ufafanuzi.
 
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,710
Likes
5,028
Points
280
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,710 5,028 280
Mikopo iliisha JK alipomaliza muda kwa sasa kilichobaki ni usanii tu.
 

Forum statistics

Threads 1,214,711
Members 462,830
Posts 28,520,642