Wanafunzi Wafukuzwa shule kwa kuvaa "Yeboyebo"

Wanafunzi Wafukuzwa shule kwa kuvaa "Yeboyebo"

View attachment 322553


Wanafunzi wapatao 21 wanaosoma Shule ya Msingi Kilambo cha Mkolechi, Kata ya Kala mwambao mwa Ziwa Tanganyika wilayani Nkasi, wamefukuzwa shule kwa muda usiojulikana kwa kuvaa viatu maarufu yeboyebo.

TUKUMBUKE; Hawakupenda kuzaliwa kwenye familia masikini, hawakuchagua baba wala mama masikini! Wengi wetu tumetoka huko huko. Mkuu wa Mkoa wa Sumbawanga na Ofisa Elimu wa Mkoa hebu watendeeni haki watoto hawa!

Source😡Julius Mtatiro Fb Account
yeboyebo zimfukuze mwanafunzi shule kwa muda usiojulikana....!?hata sikubali,kwani walifanya makusudi au walipenda kutokuwa na viatu?wahusika fuatilieni watoto warudi shule
 
hili sakata limefika wapi?je wale maticha wanaotumbukiza milege aka kata tako/kundu huwa wanafanywa nini hapo?je wale wanaitinga darasani na "robo sketi tangaza under..".wanafanywa nini?
 
View attachment 322553


Wanafunzi wapatao 21 wanaosoma Shule ya Msingi Kilambo cha Mkolechi, Kata ya Kala mwambao mwa Ziwa Tanganyika wilayani Nkasi, wamefukuzwa shule kwa muda usiojulikana kwa kuvaa viatu maarufu yeboyebo.

TUKUMBUKE; Hawakupenda kuzaliwa kwenye familia masikini, hawakuchagua baba wala mama masikini! Wengi wetu tumetoka huko huko. Mkuu wa Mkoa wa Sumbawanga na Ofisa Elimu wa Mkoa hebu watendeeni haki watoto hawa!

Source😡Julius Mtatiro Fb Account
Walitakiwa wavae nini? Siku hizi kila mwenye uwezo anafukuza ili aonekane anafanya kazi.
 
Hakuna michango mtoto ukimnunulia viatu ni miaka miwili na pia inadumisha utamaduni mzuri wa personality hili sio tatizo wadau.mwisho mtasema mtoto akikosa uniform asome tu hivyo hivyo.
 
Hakuna michango mtoto ukimnunulia viatu ni miaka miwili na pia inadumisha utamaduni mzuri wa personality hili sio tatizo wadau.mwisho mtasema mtoto akikosa uniform asome tu hivyo hivyo.
Wanaangalia yeboyebo kabla hawajaangalia wanavyokaa.chini kwa kuwa hawana madawati?
 
Back
Top Bottom