Wanafunzi VIZIWI wapeana mimba


B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
Wanafunzi wa shule ya msingi ya viziwi ya Kigwe wamejikuta wakipeana ujauzito baada ya kunogeshana mahaba na mashamsham, wanafunzi hao ambao wanasoma shule hiyo iliyopo wilaya ya Bahi mkoani Dodoma, wakiume ana umri wa miaka 14 na wa kike ana umri wa miaka 13:
sosi:habari leo
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Shida yake ni kwamba THEY ARE FU.CKI.NG YOUNG!!!!!!!!!!! Damn! 14 &13 people! Haloooooooooooo! Thats UNACCEPTABLE for crying out loud!!!!!!!!!
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 1,250
Ahh poa2 wache watiane mimba wenyewe kwa wenyewe ungekua mwezangu na mm unge ambiwa ume vunja haki za binaadam
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Hawa watoto viziwa sijui waliongeaje mpaka wakakubaliana na pia umri walio nao unaonekana ni mdogo sana! Na vipi kuhusu nidhamu na maadili ndani ya shule? Kuna ufuatiliaji wa kutosha? Au tu ndo tuishie kushangaa na kulaumu hao watoto?
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
shida yako ni nin hasa:
1. Kwamba ni viziwi?
2. Kwamba wanatokea Dodoma?
3. Kwamba wana umri umri wa miaka 13 & 14?
4. Kwamba wamepeana ujauzito?

Nini hasa?
mimi sina shida,
ila umri wao ni mdogo sana,
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
Hawa watoto viziwa sijui waliongeaje mpaka wakakubaliana na pia umri walio nao unaonekana ni mdogo sana! Na vipi kuhusu nidhamu na maadili ndani ya shule? Kuna ufuatiliaji wa kutosha? Au tu ndo tuishie kushangaa na kulaumu hao watoto?
nahisu hiyo shule si ya boarding,lakini si unaelewa kuwa kuna mgomo wa walimu wa kimyakimya?
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
Shida yake ni kwamba THEY ARE FU.CKI.NG YOUNG!!!!!!!!!!! Damn! 14 &13 people! Haloooooooooooo! Thats UNACCEPTABLE for crying out loud!!!!!!!!!
anajitia zuzu hajui,maudhui ya habari
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,929
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,929 2,000
Hao madogo sijui walichoreana picha...
Kwanza kiumri ni wadogo sana, pili wana ulemavu wa kusikia dahh!!!
 
Nyikanavome

Nyikanavome

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
450
Points
225
Nyikanavome

Nyikanavome

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
450 225
Wanafunndishwa lugha ya alama shuleni; kama wanasoma shule maalum watakua waliongea kwa lugha ya alama na kuelewana. Lakini ni wadogo sana; na vitoto vya siku hizi vinabalehe mapema!
 
M

MR.PRESIDENT

Member
Joined
May 18, 2012
Messages
64
Points
0
M

MR.PRESIDENT

Member
Joined May 18, 2012
64 0
Ngono ni hisia haina cha uremavu.chakusikitisha ni umri mdogo sana jambo ambalo ni mzigo
 
Likasu

Likasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
767
Points
250
Likasu

Likasu

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
767 250
hapa cha kujadili ni uanafunzi wao na mimba wanazopeana tu huo ukiziwi unajadiliwa ni kama tunawanyanyapaa.
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,181
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,181 2,000
Ngono ni hisia haina cha uremavu.chakusikitisha ni umri mdogo sana jambo ambalo ni mzigo
Exactly Mr President.. Mazingira yaliowazunguka hawa watoto ni tofauti kabisa na wa kawaida.. Uwezo wa kupata ushauri kwao uko limited ukichukulia maanani ni shuleni tu ambako anaweza ku-communicate vizuri.. Nyumbani na mtaani hawapati ushauri unaotakiwa kwa kuwa wako impaired na jamii haisumbuki..
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Shida yake ni kwamba THEY ARE FU.CKI.NG YOUNG!!!!!!!!!!! Damn! 14 &13 people! Haloooooooooooo! Thats UNACCEPTABLE for crying out loud!!!!!!!!!
Hivi kingeharibika kitu gani iwapo angetumia neno, "wanafunzi wenye umri fulani wametiana mimba", bila kutaja dosari za kimaumbile walizo nazo?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,844
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,844 0
Mtoa mada katika kichwa cha habari hii umeandika maneno yote kwa herufi ndogo isipokuwa VIZIWI, ukionyesha kuwa hapo ndipo penye mkazo wa hoja yako

Ni kuwa unaona habari kubwa ni kwamba hao watoto ni viziwi na sio kuwa wamefanya hayo wakiwa bado wadogo sana

Hii ni aina moja wapo ya kuwanyanyapaa wenye ulemavu
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,252
Points
1,225
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,252 1,225
Bamwanasha uzuzu ni kupindisha sheria na taratibu za uandishi. Sentensi au neno lolote linalokuwa limekolezwa, kupigiwa mstari au kuandikwa kwa HERUFI KUBWA -- ina maana unataka lionekane zaidi na ndilo linalobeba maana/ujumbe zaidi kuliko mengineyo yaliyomo kwenye sentensi/paragrafu/anuani hiyo.

Sasa kama ulikuwa na nia ya kushangaa umri wa hawa vijana, kwanini uandike kichwa cha habari chenye neno VIZIWI likiwa katika herufi kubwa?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,668
Members 494,728
Posts 30,869,829
Top