wanafunzi Muhimbili wagoma

wanafunzi Muhimbili wagoma

Ksa cha kugoma ni nini? BTW acha wagome kama wameamua
 
source RadioONE

Safi sana. Na hiyo ndo msg kwa hawa viwavi jeshi wa ssm ambao wanahaha kurubuni wanafunzi wa chuo ili waendelee kutawala. Lakini nadhani sasa watu wamefikia mwisho hawadanganyiki tena.
 
Ingekuwa vema zaidi migomo hii kuwa organized countrywide kwa ajili ya kuleta impact kubwa.
 
Tanzania bila migomo HAIWEZEKANI!!!!! Let them do it maana nchi hii haiendi bila migomo.
 
Safi sana, coz migomo husaidia wananchi kuichukia serikali na chichiem
 
yah hao waliogoma ni school of medicine and dental issue ni walezi wao i mean deans ni hawawatendei haki and failure rate ya clinical years ni kubwa and problems ni lecturers ARE so harsh . Another thing kuna hela zao za fieldwork DEAN WAO anapanga kuzipunguza kutoka laki 7 hadI LAKI NNE yani huyo dean ana maamuzi as if yeye ndo VC. SOURCE mm nipo muhimbili and nasoma hapa BPHARM
 
This is really bad news kwa serikali yetu naona huu ni mwaka wa shetani
 
Mbona unaleta habari nusunusu? Chanzo cha mgomo ni nini?

Soma hii hapa chini:

mwakabana said:
yah hao waliogoma ni school of medicine and dental issue ni walezi wao i mean deans ni hawawatendei haki and failure rate ya clinical years ni kubwa and problems ni lecturers ARE so harsh . Another thing kuna hela zao za fieldwork DEAN WAO anapanga kuzipunguza kutoka laki 7 hadI LAKI NNE yani huyo dean ana maamuzi as if yeye ndo VC. SOURCE mm nipo muhimbili and nasoma hapa BPHARM
 
Badala ya kugoma wakati wanampa mkuu wa mafisadi degree ya heshima bila kujali alichofanya wakati kina mama wajawazito wanalala chini mahospitalini na vifo vya watoto vyazidi kuindama nchi ....dawa za malaria za kubeep hakuna dawa maalumu kila inayokuja unaambiwa ipo kwenye majaribio!!!!...Wanakuja kugoma sasa!!!
WAMEKUMBUKA SHUKA KUSHAKUCHA HAO.
 
sio mbaya hawajachelewa sana,karibuni kwenye mapinduzi ya kweli....:A S 20::A S 20::roll:
 
yah hao waliogoma ni school of medicine and dental issue ni walezi wao i mean deans ni hawawatendei haki and failure rate ya clinical years ni kubwa and problems ni lecturers ARE so harsh . Another thing kuna hela zao za fieldwork DEAN WAO anapanga kuzipunguza kutoka laki 7 hadI LAKI NNE yani huyo dean ana maamuzi as if yeye ndo VC. SOURCE mm nipo muhimbili and nasoma hapa BPHARM

Teh teh, hizi ni purely internal affairs, ila unaweza sikia "kuna mkono wa chadema"
 
Back
Top Bottom