fikirikwanza
JF-Expert Member
- Jan 25, 2012
- 7,452
- 3,073
Jambazi akikukuta hivi lazima afikirie kubaka badala ya kusanya mshiko;
poleni sana,nauma sana.
Hao ni CHADEMA TU.
WANASAPOTI SANA USHOGA HAO.
Napendekeza JKT irudi haraka! Wanafunzi gani hawa wa chuo hawezi kujiorganize wanachezewa hivi?
Anselm, na hao wanaolawitiwa je? Wanavaa nn cha kuwavutia?
poleni sana,nauma sana.
Hao ni CHADEMA TU.
WANASAPOTI SANA USHOGA HAO.
Hapo kwenye hilo la kubakwa....kwanini wabakwe?,siyo ksbb ya nguo fupi na fashion zao za siku hizi za kutopiga underwear hivyo kutengeneza mazingira ya dhahiri kabisa? mana'ke wanafunzi wa siku hizi wa Higher Learning Institution wamezidi.