Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi 30 waacha LAW SCHOOL kwa UKATA!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdau, Sep 26, 2010.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,648
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Habari wadau..taarifa zisizo rasmi toka kwa wanafunzi wanaoendelea na cohort ya 7 ya Law School of Tanzania zinasema kwamba wanafunzi wenzao karibu 30 wameacha kuendelea na masomo kutokana na ukata unaowakabili..inasemekana ni mwezi wa 2 sasa tangu waanze masomo, na serikali bado haijawapatia pesa yoyote ya kujikimu....kama habari hizi ni za kweli,,,SWALI NI KWAMBA???

    >>>JE, BILLION 7 ZILIZOKUSANYWA KWENYE HARAMBEE YA CCM HAZIWEZI KUELEKEZWA HUKO???????
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,989
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Ni kweli hiyo lakini au tena??????????????

    Ingekuwa ni vyema kama yangepatikana hayo majina mpaka yakatimu thelathini.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,159
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    CCM ikiwasaidia itakuwa ni kama Rushwa ya Kampeni..! Jibu Haiwezekani...! hata kama wale waliochangia CCM wakisema wawasaidie BADO itakuwa TABU kwa wanachadema watakwenda mahakamani... kama ile issue ya kupandishwa mishahara ya wafanyakazi
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 747
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Serikali ya CCM ilishasema kuwa wanafunzi wa law school wanatakiwa kujigharamia wenyewe maana hiyo kozi ni hiari wala hawalazimishwi. Ingawa ajira za sheria zina kipengele kinachomtaka mwanafunzi awe amepitia law school ndipo aajiriwe. Hivyo kuna umuhimu wa kuliangalia hili suala. Natumai tukimchagua DR. SLAA hili suala litashughulikiwa.

    Twende tukampige kura DR. Slaa
     
  5. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,648
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Maana yake ni kwamba watoto wa matajiri tu ndio wataweza kuwa mawakili,au???
     
Loading...