Wanachadema wanaomkashifu Dr. Slaa wajifunze kwa CUF

Wanachadema wanaomkashifu Dr. Slaa wajifunze kwa CUF

Ukiwa na Verified Account ni vyema ujitahidi kuwa smart kidogo. Umeandika UPUUZI tu..!
 
...
....
....
Isitoshe Dr Slaa tofauti na Prof Lipumba hakuwahi kuandika barua yenye maudhui ya kuacha kazi wala kujiuzulu
bali aliomba kupumzika kwa muda. ...
...
Ukishaanza kujihusisha na Lumumba basi akili zako zinakua za ki-lumumba lumumba tu.
Unataka yanayotokea CUF yawe funzo wa Chadema, lakini hapo hapo unatuambia scenarios za Slaa na Lipumba ni tofauti, huoni kama unachanganya hapa??

Yaani matukio hayafanani lakini unataka tukio moja liwe fundisho kwa lingine, unaeleweka vipi hapa? Tena ume-bold kabisa kuonyesha msisitizo bila kujua ndio unajidhihirisha jinsi ulivyo mtupu. Wacha kutembelea hiyo mitaa aisee, unaharibika sana akili, uwezo wako wa kufikiri unapungua kadiri siku zinavyosonga mbele.

Wasiwasi wangu usije kua kama Deogratius Kisandu soon..!!!
 
Dr. Slaa pamoja na kuwa amefanya kosa kibwa la jinai kwa Chadema hatakubali huo utoto wa Lipumba wa kujidhalilisha kama mtoto wa darasa la nne. Kama mahakama ikimtambua tutaidharau sana hiyo mahakama. Mtu huwezi kuondoka ofisini bila ridhaa kwa mwaka mzima halafu ukakubalika. Hasa kama uliondoka wakati wa vita.
Aibu sana kwa ccm na mwenyekiti wake.
 
Binadamu tuna tofautiana namna ya kufikiri,kutenda n.a. maamuzi pia. Slaa na Lipumba ni binadamu kama wengine. HIVYO kila mmoja n.a. "style" yake,japo kuna mambo wanafanana pia-wivu!

Lipumba alipotangaza kujiuzulu hakuomba Bali "aliamua." Slaa unajua alifanyaje. Tatizo la Lipumba alikuja gundua kuwa maisha "nje" ya siasa magumu. Na kwa vile "hauziki" kirahisi,alipofuatwa n.a. wafitini n.a. kupewa mchango wote akageuka,akabadili rangi n.a. kauli.

Slaa asingeweza kugeuka kubadili gia angani kwani wenzie ni mabingwa ya Hilo. Lipumba anaonekana kufaulu kwa muda kwa vile CUF waijisahau kwa uzembe n.a. kiwewe cha "kupokwa" ushindi Znz. Lakini kama ni kashafa /lugha ya maudhi hata Slaa aliwatupia wenziwe(choo kunuka).

Ni suala la muda tu Lipumba atabaki kama ganda la muwa linapokwisha tafunwa n.a. kuishiwa utamu -hutemwa!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dr. Slaa pamoja na kuwa amefanya kosa kibwa la jinai kwa Chadema hatakubali huo utoto wa Lipumba wa kujidhalilisha kama mtoto wa darasa la nne. Kama mahakama ikimtambua tutaidharau sana hiyo mahakama. Mtu huwezi kuondoka ofisini bila ridhaa kwa mwaka mzima halafu ukakubalika. Hasa kama uliondoka wakati wa vita.
Aibu sana kwa ccm na mwenyekiti wake.
Mkuu tatizo hamtumii akili kuwaza..Lipumba aliondoka kwa kufuata katiba na barua aliandika,,ila barua haikujibiwa,,je hiyo inaashiria nini?? Kama baraza kuu la CUF lingelidhia na kusaini ile barua basi leo hii yasingetokea hayo yote...tatizo mnahemka sana
 
Ebu acha kumlinganisha huyo propesa na Dr. Slaa kwani ni mbingu na dunia.
 
Ukishaanza kujihusisha na Lumumba basi akili zako zinakua za ki-lumumba lumumba tu.
Unataka yanayotokea CUF yawe funzo wa Chadema, lakini hapo hapo unatuambia scenarios za Slaa na Lipumba ni tofauti, huoni kama unachanganya hapa??

Yaani matukio hayafanani lakini unataka tukio moja liwe fundisho kwa lingine, unaeleweka vipi hapa? Tena ume-bold kabisa kuonyesha msisitizo bila kujua ndio unajidhihirisha jinsi ulivyo mtupu. Wacha kutembelea hiyo mitaa aisee, unaharibika sana akili, uwezo wako wa kufikiri unapungua kadiri siku zinavyosonga mbele.

Wasiwasi wangu usije kua kama Deogratius Kisandu soon..!!!
Ukisoma ukiwa umetulia utaelewa vizuri andiko

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom