Wanachadema wanaomkashifu Dr. Slaa wajifunze kwa CUF

Wanachadema wanaomkashifu Dr. Slaa wajifunze kwa CUF

Benson Mramba

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2013
Posts
766
Reaction score
1,884
Tangu Dr. W.P Slaa alipoamua kupumzika kufanya siasa za harakati mnamo mwaka 2015 kwa kile alichokieleza kuwa ni kutokuridhishwa kwake na mchakato wa kumpata mgombea urais wa CHADEMA kumekuwa na kundi kubwa la Washabiki wa siasa linalomponda, kumkashifu na kujaribu kufuta mema yote yaliyofanywa na Dr Slaa katika harakati za kuimarisha upinzani wa kweli hapa nchini tangu wakati huo.

Kwa bahati mbaya sana muasis wa vitendo hivyo vya kashfa ni Mwenyekiti wa CHADEMA Mh. Freeman Mbowe akiwatumia vijana wa mtandao wake John Mrema na Reginald Munisi. Hawa walikuwa wanafanya kazi ya kujenga dhana na kupandikiza maneno ya uongo na chuki kwa wajumbe wa vikao vyote vikubwa vya Chama yaani Baraza Kuu na Kamati Kuu. Wengine ambao walisikika kwa nyakati tofauti tofauti wakimchafua Dr Slaa kwa Watanzania ni Mh. Tundu Lissu na Mchg Peter Msigwa ambao walimtuhumu katika vyombo vya habari vya ndani na nje ya nchi. Hoja kubwa ikiwa ni kwamba Dr Slaa amenunuliwa na CCM na kwa upande mwingine wakidai Dr Slaa anapelekeshwa na Mkewe. Tuhuma zote ni tuhuma za kuudhi sana na kukera kwa mwanaume yoyote hususan mtu mzima wa makamo ya Dr Slaa.

Binafsi ninapoyatazama yanayoendelea ndani ya CUF ambao kauli mbiu yao miaka yote imekuwa ni Ngangariiiiii (Kwamba unyonge mwiko), Jino kwa Jino na Haki Sawa kwa Wote ikimaanisha kuwa suluhu ni mmoja kushinda tu, ndipo ninapoiona busara kubwa, hekima, unyenyekevu na kila aina ya utu wema toka kwa Dr Slaa. Dr Slaa ameamua kukaa kimya tangu wakati ule mpaka leo ili tu asikivuruge Chama chake cha CHADEMA. Je Dr Slaa angeamua au akiamua kutetea haki ya jasho lake ndani ya CHADEMA je Chama kitabaki? Hakitabaki. Isitoshe Dr Slaa tofauti na Prof Lipumba hakuwahi kuandika barua yenye maudhui ya kuacha kazi wala kujiuzulu bali aliomba kupumzika kwa muda. Na alikubaliwa na vikao vya Chama.

Dr Slaa anapaswa kupongezwa na kuigwa na wapenda demokrasia wote. Yeye kama binadamu amevumilia mengi tangu wakati ule mpaka leo. Heshima yake kwa jamii ya Watanzania imevunjwa na watu wachache na wamemuacha hana kitu. Lipumba ameshindwa kuvumilia dharau hizo ila Dr Slaa ameweza. WanaCHADEMA wote wanapaswa kumuheshimu na kuwa na Staha katika kumjadili.
 
Hivi kweli unaamini kuwa kilicho mrudisha Lipumba ni kushindwa kwake kuvumilia dharau?,
 
Lipumba na pumba anazozifanya vinaendana na jina lake
Slaa atumie huo ukimya aliokuwa nao kwa sasa kama silaha yake ya kuheshimiwa

Over

Heavy Weight
 
Huu ni uchonganishi ingekuwa kule kwenye chama chetu cha kijani ungeozea lupango kwa kosa la uchochezi wakati wenzako tulilia kwa kumpoteza Dr slaa unatukumbusha makovu tunayojitahidi kuyasahau.
 
Wewe si ulikimbia chadema ukaenda ccm?
Umesharud mosh au bado upo Tanga?

Dogo polepole kakuingiza choo cha kike utashikishwa noti bandia ukanyeee debe bure

Halafu umehama chadema hakuna hata mtu anakujua vizur bora hata madiwan waliohama wamelamba pesa sijui we

mchana toch ,usiku magogo tufanyaje?
 
Wewe si ulikimbia chadema ukaenda ccm?
Umesharud mosh au bado upo Tanga?

Dogo polepole kakuingiza choo cha kike utashikishwa noti bandia ukanyeee debe bure

Halafu umehama chadema hakuna hata mtu anakujua vizur bora hata madiwan waliohama wamelamba pesa sijui we

mchana toch ,usiku magogo tufanyaje?
Nimeenda CCM lini? Acha uongo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dr Silaa alikua mwanafalsafa, makini na mtoa hoja za uhakika, badala ya kumtumia vizuri wanamkashifu. Aliamsha bunge, changamoto iliyopo kaanzisha yeye Mzee pumzika, lakini b


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lipumba ameshindwa kuvumilia dharau hizo ila Dr Slaa ameweza. WanaCHADEMA wote wanapaswa kumuheshimu na kuwa na Staha katika kumjadili.
Benson Lipumba kadharauliwa na nani? Na kwa nini udhani kwamba kuna watu wanataka kumdhalilisha Slaa?

Unakumbuka na unajua mambo mengi sana ya Slaa. Unakumbuka Karagwe ulivyozunguka nasi mpaka usiku wa manane kutafuta hela za nauli, hata wewe umevumilia mengi kama wengine walivyovumilia na wanastahili kuheshimiwa. Ila kupingwa mawazo ama kuoneshwa na watu wengine kwamba wanatumika na CCM siyo dharau!
 
Watu kama nyie na aina ya Profesa Lipumba mnatakiwa kupigwa mawe mpaka mfe. Ni zaidi ya wasaliti kwa watanzania. Watu tuko vitani nyie mnaingiza Fitna kwa kushirikiana na adui CCM pumbavu sana.
 
dr.slaa ameondoka na CHADEMA yake..........sasa hivi CHADEMA hakuna kitu yamebaki madebe matupu na uchaguzi ujao wasipoangalia hata mbunge mmoja haawatapata

Uko Sawa Kabisa Kwa Utendaji Wa Tume Na Msajili Walivyoonesha Collabo Yao Kukipagania Chama Cha Mapinduz Ccm Huku Wakiua Cuf Na Maagizo Ya Magufuli Hilo Lipo Wazi Tunashukuru Mnaona Hayo Ila Kama Maamuz Yapo Kwa Wachaguaji Ramli Yako Haina Maana Na Tija.
 
Acha umbeya ulikuwepo wakati Mbowe anawatuma vijana wake kumkashifu Dr slaa?.
Dah... Wewe ulikuwepo alipokuwa hawatumi?[emoji41]

Sent from my beretta ARX 160 using JamiiForums Mobile App
 
Hata kama amepokea kitu kidogo, kuliko kunyanyaswa na dhihaka, ni busara vilevile kupumzika aangalie watafika wapi. Wangemtumia vizuri angebaki. Akirudi ataingia popote na usikie mziki wake. Kwa kutumia falsafa alijua siasa ni mchezo mchafu akasepa .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom