Valencia_UPV
JF-Expert Member
- Mar 31, 2016
- 7,682
- 9,571
Sisi wana KAGERA tunajivunia mafanikio makubwa ya mwenzetu SAIDA KAROLI. Kwa umoja wetu tutajitokeza kumuunga mkono pale ESCAPE ONE tarehe 6.7.2017. Umoja ni Nguvu
Ni tarehe 6/07/2017Sisi wana KAGERA tunajivunia mafanikio makubwa ya mwenzetu SAIDA KAROLI. Kwa umoja wetu tutajitokeza kumuunga mkono pale ESCAPE ONE tarehe 7.7.2017. Umoja ni Nguvu
Sisi Wa Mbagala tuko mbali mno na armasi wetuSawa na sisi wa ntwara tunajivunia harmorapa
Almasi sio Armasi mkuu vidudu hukusoma?Sisi Wa Mbagala tuko mbali mno na armasi wetu
Pamoja na karanga zetu
Angalau apewe basi kidogo pesa itakayopatikana, TAFADHALI CLOUDS mwoneeni HURUMA japo kidogo mama, maana JUA LA UTOSI KIMUZIKI, Anajaribu kwa mara nyingineSisi wana KAGERA tunajivunia mafanikio makubwa ya mwenzetu SAIDA KAROLI. Kwa umoja wetu tutajitokeza kumuunga mkono pale ESCAPE ONE tarehe 6.7.2017. Umoja ni Nguvu
KWANI CLAUZ wanakulaga hela za wasanii?Angalau apewe basi kidogo pesa itakayopatikana, TAFADHALI CLOUDS mwoneeni HURUMA japo kidogo mama, maana JUA LA UTOSI KIMUZIKI, Anajaribu kwa mara nyingine
Unaonekana unaishi dunia yako tu mkuu. CLOUDS ni mabeberu kabisa wakiona pesa, wanadhulumu mpaka walemavuKWANI CLAUZ wanakulaga hela za wasanii?