wana jf wa moshi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wana jf wa moshi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Don Mangi, Jul 24, 2012.

  1. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,204
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Baada ya safari ndefu na mahangaiko ya hapa na pale hatimaye nimetua mji wa moshi rasmi. . .wana jf wa moshi tutafutane tubadilishane mawazo mawili, matatu katika mji wetu wenye historia kubwa katika nchi hii.
     
  2. Avaya

    Avaya Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    karibu sana
     
  3. Avaya

    Avaya Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    karibu sana tuambie uko maeneo gani?
     
  4. L

    Loloo JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunaisaka shilingi ilipo nenda uje X-mas tutakkuwa na muda mrefu wa kuelezana yaliyojiri 2012 Mungu akitujalia.usiache kuja na gari ya kukodisha yadi
     
  5. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,204
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Shukran. . .nitakua maeneo ya mjini mitaa ya Kiusa then baadae nitaelekea Rau kulaza kichwa,
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,099
    Likes Received: 2,995
    Trophy Points: 280
    Ningekua huko ningekusaka,maana ndo home!
     
  7. C

    Caritha Senior Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita...
     
  8. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,204
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Poa basi tuwakilishe leaders kwenye siku yetu maana nina wasiwasi na walioandaa. . .
     
  9. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,204
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Njia ina miba. . .
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tukutane kwa kipanga sa 2 uck
     
  11. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,204
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Ni PM for further directions nisifike pale nikaanza kuuza chai. . .
     
  12. L

    Loloo JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ah umegusia Kiusa nikahisi niko home?DU I MISSS MOOOSHI
     
  13. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,204
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Usihofu sb. . .jipange uje december
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Umeijia nini na umetokea wapi?
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Du nawe wa Kiusa? huenda ndugu/jirani yangu!!
     
  16. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,661
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Pazuri ni pale River Nile nyuma ya NMB Mandela branch, supu ya ulimi Wa ng'ombe, mkia, kichwa cha mbuzi, na kitu inaitwa mvurugo!!
     
Loading...