Wana JF, madhara ya Kupakata Laptop huku ukifanya kazi kwa mda mrefu je


Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
649
Points
225
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
649 225
Inapunguza nguvu za kiume na mpaka kufikia nyoka kuwa nyoka wa kibisa (hana madhara). Maana watu 3 wameniambia kitu kimoja pindi wamenikuta nafanya kazi. Kama ni kweli, naomba kufahamu madhara wapatayo wanawake.
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Points
1,225
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 1,225
Inawezekana ni kweli maana uwezo wangu umepungua kutoka vinne hadi kimoja cha wasiwasi. Hawa wazungu wabaya sana , kwa nini wanaiita laptop?
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahahah pole aseeee kuwa makin na wife asije kutafutia helper lol
Inawezekana ni kweli maana uwezo wangu umepungua kutoka vinne hadi kimoja cha wasiwasi. Hawa wazungu wabaya sana , kwa nini wanaiita laptop?
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Points
1,225
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 1,225
Hahahahah pole aseeee kuwa makin na wife asije kutafutia helper lol
kama ulijua vile. Na nafikiri keshapata, maana siku hizi halalamiki tena. Sijui niwagandishe siku moja?
 
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
619
Points
195
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
619 195
Inawezekana ni kweli maana uwezo wangu umepungua kutoka vinne hadi kimoja cha wasiwasi. Hawa wazungu wabaya sana , kwa nini wanaiita laptop?

kocha akishuka kiwango cha ufundishaji timu ikiwa inafungwa au kutoa sare nyingi anatimuliwa kibarua. uwe mwangalifu kijana your wife asije akakufungushia vilago ukamfuata Di Mateo!!
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Points
1,225
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 1,225
kocha akishuka kiwango cha ufundishaji timu ikiwa inafungwa au kutoa sare nyingi anatimuliwa kibarua. uwe mwangalifu kijana your wife asije akakufungushia vilago ukamfuata Di Mateo!!
Mzee hizi laptop hizi mbona balaa, kweli mimi ni mtu wa kupiga kimoja tu . Akiondoka sawa tu mzee wangu, Mungu atanilipia.
 

Forum statistics

Threads 1,294,399
Members 497,915
Posts 31,174,714
Top