Wana CCM hatumpigii kura Magufuli ng'ooo

Wana CCM hatumpigii kura Magufuli ng'ooo

Sema wewe na nyumba yako sisi tutampigia na atashinda Magufuli oyeeeeee
 
Mmmmh kuna watu wanatumia bendera za wagombea kwa maslahisiri moyoni lakini kwa Kuwa kura ni siri naogopa sana kitakacho tokea jumapili
 
Magufuli simpi kura yangu. Na Magufuli akishinda mume wangu namkodisha kwa shosti bureee wiki 2.
 
Apo kwenye issue ya Richmond badili weka Escrow then utuambie msimamo wa EL kwenye ilo.
Ukiongelea upigaji Kheri ukaamua kuwapa ACT wazalendo angalau but CCM A na B ie UKAWA ni wale wale kwenye upigaji
 
Kwa hiyo unataka tumwamini fisadi lowassa aliyekaa madarakani siyo ubunge tu amekuwa mpaka waziri mkuu kwa miaka zaidi ya thelathini kwenye serikali hiyo hiyo alifanya nini zaidi ya wizi na ufisadi wa Mali ya umma?

Hapa nilikuwa sijazaliwa...kumbukumbu zangu zinanieleza kuwa Lowassa amekuwa waziri mkuu kwa muda usiozidi miaka miwili.
 
Ni kweli hata mimi sijamsikia akikemea ufisadi bungeni,nikumbusheni malaika wetu wa Monduli siku alipokemea ufisadi.
Nijulisheni siku aliyohamia CDM na alivyofanya kazi kubwa kukiimarisha.Nikumbusheni siku Mh. sana ENL alipotamka bungeni anavyounga mkono serikali tatu na kuunga mkono mapendekezo ya timu ya Wario
 
Hapa nilikuwa sijazaliwa...kumbukumbu zangu zinanieleza kuwa Lowassa amekuwa waziri mkuu kwa muda usiozidi miaka miwili.

Hata hajuwi alichoandika huyo achana naye, Lowassa kuwa waziri mkuu zaidi ya miaka 30 ndo yale yale ya Sadam kuwa rais wa Libya na Kuwait inaonekana mwalimu wake huyu ndo yuleyule alomfundisha makomeo.
 
Hapa nilikuwa sijazaliwa...kumbukumbu zangu zinanieleza kuwa Lowassa amekuwa waziri mkuu kwa muda usiozidi miaka miwili.
Namaanisha madaraka ya ubunge , uwaziri wizara mbali mbali hadi uwaziri mkuu kwa kipindi kisichopungua miaka 30.nadhani umenielewa kijana wa bavicha.
 
Magufuli atapinga vipi ufisadi wakati yeye mwenyewe ni fisadi?
 
Ni kweli hata mimi sijamsikia akikemea ufisadi bungeni,nikumbusheni malaika wetu wa Monduli siku alipokemea ufisadi.
Nijulisheni siku aliyohamia CDM na alivyofanya kazi kubwa kukiimarisha.Nikumbusheni siku Mh. sana ENL alipotamka bungeni anavyounga mkono serikali tatu na kuunga mkono mapendekezo ya timu ya Wario

mkuu ungeanza kumshangaa kwanza mzee Warioba amba alikomalia rasimu ya serikali tatu lakini sasa anawapigia debe ccm ambao walimdhalilisha na kumtusi sana.
 
Maneno mazito na yanaumiza yaani DIAMOND NA WEMA ni bora kuliko watanzania wengine nawaonea huruma sana akina mama wanaoishabikia CCM huku utu wao ukidhalilishwa wkt wa kujifungua.

Usiwasemee wenzako. Sema mimi, sio sisi
 
Back
Top Bottom