Ccm imeshakufaa tangu mwaka jana wakati wa bunge la katiba. Imekua mochwale mudawote huu, mazishi yake 25/10/2015.
Tarehe hiohio ya mazishi, ndipo tutakaribisha Tanzania mpya na kiongozi mpya Rais Edward Ngoiyai Lowassa. Naiona Tanzania yenye sura na mfumo mpya kwa dira ya maendeleo mapya. Viva freedom!
Siyo punba. Huyo anayejitapa kuwa mwanaCCM pekee anayeweza kukemea ufisadi hadharani amekuwa bungeni kama mbunge na waziri for almost 20 years na hajawahi kusikika akutamka neno "FISADI" achilia mbali kukemea vitendo vya kifisadi na mafisai miaka yote hiyo. Ameanza kufanya hivyo kwenye kampeni baada ya kukaririshwa kwamba Lowassa ni fisadi na Lowassa mwenyewe kukaa kimya muda wote. Magufuli amejua neno hili mwezi wa nane tu? Ina maana vitendo vya kifisadi vilivyifanyika miaka yote hiyo (ikiwemo Richmond inayopendwa sasa na CCM) hakuviona au aliona viko poa tu? Huyo ni kasuku tu na Watanzania wasitegmee lolote la maana toka kwake ikitokea akachaguliwa kuwa Rais ajaye.
MWENZANGU NA WEWE NI MWANACHAMA WA CCM?
Taarifa zinasambaa, kwamba msanii nguli wa muziki wa bongo fleva, Diamond, amelipwa Tsh. 1.3 bilioni kwa ajili ya kufanya kampeni za CCM, Wema sepetu ambaye amewahi kuripotiwa kucheza filamu za ngono, amepewa Tsh. 600 milioni. Kuna wasanii karibu 30 wanaofanya kampeni za CCM huku wakilipwa na CCM. Mabilioni ya pesa yanatumika huko kwa ajili hiyo.
K/mkuu Kinana anaripotiwa kujichukulia karibu Tsh. 3 bilion kutoka mfuko wa kampeni kisha akatoa taarifa kwa JK kuwa pesa za kampeni zimeisha. Alipoulizwa zimeishaje akajibu, Diamond Bil. 1.3, Wema mil. 600, wamekifanyia nini Chama? Mimi nimezunguka nchi nzima kukinadi chama nimepata nini, sasa nimechukua na sirudishi. Hapo K/mkuu alikataa kuwa msumari, utaelewa baadae.
Sio hivyo tu, humo humo kwenye kampeni kuna wapigaji wanafanya kazi yao.
Ukisikia CCM wamekopa mabilioni ya pesa kutoka CWT, na kuuza hisa za TBL kwa bil. 80, ili zisaidie kampeni usidhani zote zinakwenda kwenye kampeni, nop, watu wanajiandalia maisha baada ya uchaguzi.
Kuna dalili bilioni 1.3 na ishara milioni 600 za CCM kukosa Urais, kwa hiyo lazima watu wajiandae kuishi ndani au nje ya Tanzania baada ya kutolewa kwenye utawala.
Sasa wewe mwenzangu na Mimi, unayetoka mishipa kushabikia CCM, wewe ni kada au mtoto wa kada gani maarufu? Wewe ni mwanafamilia wa kada gani anayelalia mabilioni ya Shilingi za walipakodi? Na wewe ni mpigaji? Au unajiandaa kuwa mpigaji? Una undugu nao?
Au unajipendekeza tu ili upate nafasi ya kupiga pesa baadae?
Baba ako analipwa ngapi? Mama ako analipwa ngapi? au anajichukulia ngapi? Kwako wewe gharama za maisha haziongezeki sio? Huduma mbovu za elimu haikuhusu eti ee?
Ukisikia wanyama wamepandishwa ndege kutengeneza vituo vya utalii huko ughaibuni wewe huna habari, unatafuta majibu au matusi kwa watu wanaopinga hayo mambo.
Unajiita CCM kwa fulana na elfu 10, huwezi kujitafutia hivyo vitu kisha Ukawa huru kupambana na wanyang'anyi?
Wana CCM wenzako wananufaika na meno ya tembo na biashara za dawa ya kulevya wewe ni mmoja wao?
Unashinda mitandaoni kupost picha za kampeni za magufuri wakati wenye CCM wanakula maisha, wanatuachia maiti za tembo, mateja mitaani na mashimo matupu migodini, wao wanakesha baa, wakitoka na maV8 yao haaoo kwenye mahoteli ya kifahari, wakitoka humo ni ughaibuni.
Na wewe unafanya hivyo?
Kama ndio basi 'big up', Ila kama unatukana tu, unahangaika kuitetea CCM kwa buku 10, basi angalia vizuri nembo ya CCM utaona kuna alama ya NYUNDO, na wewe umechagua kuwa MSUMARI, kazi ya nyundo ni kugonga misumari, kwa hiyo wewe unagongwa na CCM. Na Kamwe masumari haugeuki kuwa Nyundo.
Utaishia kugongwa tu na Mimi nasema ugongwe tu maana hamna namna nyingine.
Huna point.pumba tupu. Rais Dr.magufuli anasubiri kuapishwa tu.
MWENZANGU NA WEWE NI MWANACHAMA WA CCM?
Taarifa zinasambaa, kwamba msanii nguli wa muziki wa bongo fleva, Diamond, amelipwa Tsh. 1.3 bilioni kwa ajili ya kufanya kampeni za CCM, Wema sepetu ambaye amewahi kuripotiwa kucheza filamu za ngono, amepewa Tsh. 600 milioni. Kuna wasanii karibu 30 wanaofanya kampeni za CCM huku wakilipwa na CCM. Mabilioni ya pesa yanatumika huko kwa ajili hiyo.
K/mkuu Kinana anaripotiwa kujichukulia karibu Tsh. 3 bilion kutoka mfuko wa kampeni kisha akatoa taarifa kwa JK kuwa pesa za kampeni zimeisha. Alipoulizwa zimeishaje akajibu, Diamond Bil. 1.3, Wema mil. 600, wamekifanyia nini Chama? Mimi nimezunguka nchi nzima kukinadi chama nimepata nini, sasa nimechukua na sirudishi. Hapo K/mkuu alikataa kuwa msumari, utaelewa baadae.
Sio hivyo tu, humo humo kwenye kampeni kuna wapigaji wanafanya kazi yao.
Ukisikia CCM wamekopa mabilioni ya pesa kutoka CWT, na kuuza hisa za TBL kwa bil. 80, ili zisaidie kampeni usidhani zote zinakwenda kwenye kampeni, nop, watu wanajiandalia maisha baada ya uchaguzi.
Kuna dalili bilioni 1.3 na ishara milioni 600 za CCM kukosa Urais, kwa hiyo lazima watu wajiandae kuishi ndani au nje ya Tanzania baada ya kutolewa kwenye utawala.
Sasa wewe mwenzangu na Mimi, unayetoka mishipa kushabikia CCM, wewe ni kada au mtoto wa kada gani maarufu? Wewe ni mwanafamilia wa kada gani anayelalia mabilioni ya Shilingi za walipakodi? Na wewe ni mpigaji? Au unajiandaa kuwa mpigaji? Una undugu nao?
Au unajipendekeza tu ili upate nafasi ya kupiga pesa baadae?
Baba ako analipwa ngapi? Mama ako analipwa ngapi? au anajichukulia ngapi? Kwako wewe gharama za maisha haziongezeki sio? Huduma mbovu za elimu haikuhusu eti ee?
Ukisikia wanyama wamepandishwa ndege kutengeneza vituo vya utalii huko ughaibuni wewe huna habari, unatafuta majibu au matusi kwa watu wanaopinga hayo mambo.
Unajiita CCM kwa fulana na elfu 10, huwezi kujitafutia hivyo vitu kisha Ukawa huru kupambana na wanyang'anyi?
Wana CCM wenzako wananufaika na meno ya tembo na biashara za dawa ya kulevya wewe ni mmoja wao?
Unashinda mitandaoni kupost picha za kampeni za magufuri wakati wenye CCM wanakula maisha, wanatuachia maiti za tembo, mateja mitaani na mashimo matupu migodini, wao wanakesha baa, wakitoka na maV8 yao haaoo kwenye mahoteli ya kifahari, wakitoka humo ni ughaibuni.
Na wewe unafanya hivyo?
Kama ndio basi 'big up', Ila kama unatukana tu, unahangaika kuitetea CCM kwa buku 10, basi angalia vizuri nembo ya CCM utaona kuna alama ya NYUNDO, na wewe umechagua kuwa MSUMARI, kazi ya nyundo ni kugonga misumari, kwa hiyo wewe unagongwa na CCM. Na Kamwe masumari haugeuki kuwa Nyundo.
Utaishia kugongwa tu na Mimi nasema ugongwe tu maana hamna namna nyingine.
Wewe Nikuulize Magufuli Alikuwa Mbunge Wako Katika Jimbo Lako Mpaka Umlalamikie Yeye?Huyo Lowassa Alishawahi Kukutetea?
Mtoa post ,usijiite mwana ccm we ni mamuluki tu.jpili tutawaonyesha ubabeKwanza suala la ufisadi lilizingumzwa sana bungeni.. Alikuwa wapi?
Kama si kutaka kuficha hao hao wezi ni nini?
Ni kwanini CCM ilimpa nafasi Kikwete na sasa kumpa nafasi ya kugombea Magufuli.. Kuna lipi jipya ndani ya CCM?
Nini kitakacho mzuia Magufuli kuiba mali? Nyumba za serikali alifanyaje?
Kama kweli ni muadilifu.. Ni kwanini hakutamka chochote migogoro ya kula pesa za wananchi like Richmond..
Kazi tu! Maana yake nini? Wananchi wamekuwa wakifanya kazi enzi na enzi.. Hawalipwi, serikali haiwajali.. Nini leo tuambiwe kazi tuu!
Kashaharibu na tumemshtukia
Sent from my BlackBerry 10 using JamiiForums