Wamkataa Mtemvu mbele ya Magufuli

Wamkataa Mtemvu mbele ya Magufuli

Ortega

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Posts
844
Reaction score
209
*Wamshangaa ameteuliwa na nani

Na Benjamin Masese,Temeke

MBUNGE wa Jimbo la Temeke, Abbas Mtemvu jana alijikuta na wakati mugumu kwa kuzomewa na wananchi wake wakidai sio chaguo lao bali ni la Serikali kitendo kilichosababisha kuamusha mori za kisiasa za uchaguzi wa mwaka jana.

Mtemvu alikumbana na mkasa huo alipopewa nafasi ya kuwasalimia wananchi wake katika ziara ya Waziri wa Ujenzi, John Magufuli ya kutembela miradi mbalimbali ya ujenzi wa barabara zinazojengwa ili kupunguza msongamano wa magari Dar es Salaam.

Hata hivyo wakati zomeazomea hiyo ikirindima mkutanoni, Mtemvu alijitetea kwa sauti ya chini kwa kuhoji alichaguliwa na nani kama sio chaguo lao ambapo wananchi walisema wazi kuwa ni uchakachuaji wa kura hali iliyomlazimu Mkuu wa Wilaya ya Temeke, Chiku Galawa kuingilia kati na kuwatuliza.

Wananchi hao walidai kuwa tangu mbunge huyo ashike nafasi hiyo miaka kadhaa hakuna alichokifanya hasa upande wa barabara tofauti na mambo yake binafsi.

Hata hivyo Magufuli alipokaribishwa na Mkuu wa Mkoa kuzungumzia na wananchi alianza kumtetea Mtemvu kwa kuwaambia kwamba watake wasitake ndio mbunge wao.

Aliwataka wananchi kusahau mambo ya kisiasa kwa kuwa muda wa uchaguzi umeisha na kinachohitajika ni kuleta maendeleo bila kujali itikadi za vyama.

Anasema kuwa kama serikali ingekuwa inaangalia itikadi za vyama isingekuwa inatoa huduma kwa wananchi huku akisisitiza kwamba ujenzi wa barabara zinazojengwa ni wananchi wote na hata misaada inayotolewa haiangalii vyama.

Mbali na Magufuli kutoa ufafanuzi huo bado wananchi waliendelea kutoa maneno ya kutomtambua wala kumpa ushirikiano.

Hata hivyo baada ya mkutano huo kumalizika kuliibuka makundi mbalimbali ya wananchi kutoka vyama mbalimbali vya siasa kurushiana maneno huku kila mmoja akidai ujumbe umewafika.

Upande mwingine ulidai kuwa ujumbe umeifikia serikali kwmaba wananchi hawamtaki mbunge huyo na wengine wakidai kuwa serikali inamtambua.
 
Si vibaya watu kueleza hisia zao. Ila nashangaa wanafanya sasa wakati wangechukua hatua Oktoba kwenye sanduku la kura kisha nguvu ya uma Novemba nafikiri ingekuwa tamu zaidi....anyhow it is not too late to make it right.

Ortega, tafadhali source ya habari yako hii ni gazeti au nini?
 
*Wamshangaa ameteuliwa na nani

Na Benjamin Masese,Temeke

MBUNGE wa Jimbo la Temeke, Abbas Mtemvu jana alijikuta na wakati mugumu kwa kuzomewa na wananchi wake wakidai sio chaguo lao bali ni la Serikali kitendo kilichosababisha kuamusha mori za kisiasa za uchaguzi wa mwaka jana.

Mtemvu alikumbana na mkasa huo alipopewa nafasi ya kuwasalimia wananchi wake katika ziara ya Waziri wa Ujenzi, John Magufuli ya kutembela miradi mbalimbali ya ujenzi wa barabara zinazojengwa ili kupunguza msongamano wa magari Dar es Salaam.

Hata hivyo wakati zomeazomea hiyo ikirindima mkutanoni, Mtemvu alijitetea kwa sauti ya chini kwa kuhoji alichaguliwa na nani kama sio chaguo lao ambapo wananchi walisema wazi kuwa ni uchakachuaji wa kura hali iliyomlazimu Mkuu wa Wilaya ya Temeke, Chiku Galawa kuingilia kati na kuwatuliza.

Wananchi hao walidai kuwa tangu mbunge huyo ashike nafasi hiyo miaka kadhaa hakuna alichokifanya hasa upande wa barabara tofauti na mambo yake binafsi.

Hata hivyo Magufuli alipokaribishwa na Mkuu wa Mkoa kuzungumzia na wananchi alianza kumtetea Mtemvu kwa kuwaambia kwamba watake wasitake ndio mbunge wao.

Aliwataka wananchi kusahau mambo ya kisiasa kwa kuwa muda wa uchaguzi umeisha na kinachohitajika ni kuleta maendeleo bila kujali itikadi za vyama.

Anasema kuwa kama serikali ingekuwa inaangalia itikadi za vyama isingekuwa inatoa huduma kwa wananchi huku akisisitiza kwamba ujenzi wa barabara zinazojengwa ni wananchi wote na hata misaada inayotolewa haiangalii vyama.

Mbali na Magufuli kutoa ufafanuzi huo bado wananchi waliendelea kutoa maneno ya kutomtambua wala kumpa ushirikiano.

Hata hivyo baada ya mkutano huo kumalizika kuliibuka makundi mbalimbali ya wananchi kutoka vyama mbalimbali vya siasa kurushiana maneno huku kila mmoja akidai ujumbe umewafika.

Upande mwingine ulidai kuwa ujumbe umeifikia serikali kwmaba wananchi hawamtaki mbunge huyo na wengine wakidai kuwa serikali inamtambua.

Khaaaaa!!!!! Leo hii wapiga kura wake wanamgeuka any way its too late waliishampa jembe na nyundo
 
Si vibaya watu kueleza hisia zao. Ila nashangaa wanafanya sasa wakati wangechukua hatua Oktoba kwenye sanduku la kura kisha nguvu ya uma Novemba nafikiri ingekuwa tamu zaidi....anyhow it is not too late to make it right.

Ortega, tafadhali source ya habari yako hii ni gazeti au nini?
Tisheti kofia soda na pilau ziliwalewesha
 
hata mimi nawashangaa kwa nini hawakufanya hivyo october 2011 anyway wanaweza kutumia njia nyingi lah! wasubiri 2015
 
Si vibaya watu kueleza hisia zao. Ila nashangaa wanafanya sasa wakati wangechukua hatua Oktoba kwenye sanduku la kura kisha nguvu ya uma Novemba nafikiri ingekuwa tamu zaidi....anyhow it is not too late to make it right.

Ortega, tafadhali source ya habari yako hii ni gazeti au nini?

Huenda walifanya lakini kura zikachakachuliwa
 
Si vibaya watu kueleza hisia zao. Ila nashangaa wanafanya sasa wakati wangechukua hatua Oktoba kwenye sanduku la kura kisha nguvu ya uma Novemba nafikiri ingekuwa tamu zaidi....anyhow it is not too late to make it right.

Ortega, tafadhali source ya habari yako hii ni gazeti au nini?

Wamesema ni uchakachuaji, unataka waeleze nini zaidi??????
 
*Wamshangaa ameteuliwa na nani

Na Benjamin Masese,Temeke

MBUNGE wa Jimbo la Temeke, Abbas Mtemvu jana alijikuta na wakati mugumu kwa kuzomewa na wananchi wake wakidai sio chaguo lao bali ni la Serikali kitendo kilichosababisha kuamusha mori za kisiasa za uchaguzi wa mwaka jana.

Mtemvu alikumbana na mkasa huo alipopewa nafasi ya kuwasalimia wananchi wake katika ziara ya Waziri wa Ujenzi, John Magufuli ya kutembela miradi mbalimbali ya ujenzi wa barabara zinazojengwa ili kupunguza msongamano wa magari Dar es Salaam.

Hata hivyo wakati zomeazomea hiyo ikirindima mkutanoni, Mtemvu alijitetea kwa sauti ya chini kwa kuhoji alichaguliwa na nani kama sio chaguo lao ambapo wananchi walisema wazi kuwa ni uchakachuaji wa kura hali iliyomlazimu Mkuu wa Wilaya ya Temeke, Chiku Galawa kuingilia kati na kuwatuliza.

Wananchi hao walidai kuwa tangu mbunge huyo ashike nafasi hiyo miaka kadhaa hakuna alichokifanya hasa upande wa barabara tofauti na mambo yake binafsi.

Hata hivyo Magufuli alipokaribishwa na Mkuu wa Mkoa kuzungumzia na wananchi alianza kumtetea Mtemvu kwa kuwaambia kwamba watake wasitake ndio mbunge wao.

Aliwataka wananchi kusahau mambo ya kisiasa kwa kuwa muda wa uchaguzi umeisha na kinachohitajika ni kuleta maendeleo bila kujali itikadi za vyama.

Anasema kuwa kama serikali ingekuwa inaangalia itikadi za vyama isingekuwa inatoa huduma kwa wananchi huku akisisitiza kwamba ujenzi wa barabara zinazojengwa ni wananchi wote na hata misaada inayotolewa haiangalii vyama.

Mbali na Magufuli kutoa ufafanuzi huo bado wananchi waliendelea kutoa maneno ya kutomtambua wala kumpa ushirikiano.

Hata hivyo baada ya mkutano huo kumalizika kuliibuka makundi mbalimbali ya wananchi kutoka vyama mbalimbali vya siasa kurushiana maneno huku kila mmoja akidai ujumbe umewafika.

Upande mwingine ulidai kuwa ujumbe umeifikia serikali kwmaba wananchi hawamtaki mbunge huyo na wengine wakidai kuwa serikali inamtambua.

thread isiyokuwa na soource = crap
 
hata mimi nawashangaa kwa nini hawakufanya hivyo october 2011 anyway wanaweza kutumia njia nyingi lah! wasubiri 2015

Wakuu msiwe wasahaulifu, Temeke huyu jamaa hakushinda, matokeo yao hayakutangazwa kwa haki na wote tunajua, sema watu wa temeke sio sawa na kawe ama ubungo!
 
Back
Top Bottom