Wambura awekewa pingamizi

Petro E. Mselewa

Verified Member
Dec 27, 2012
9,484
2,000
Mgombea wa nafasi ya Rais ya Klabu ya soka ya Simba ya jijini Dar es Salaam,Michael Wambura amewekewa pingamizi dhidi ya ugombea wake.Pingamizi hilo limewekwa na aliyewahi kuwa Naibu Katibu Mkuu wa Simba,Seydou Rubeya.Rubeya amedai kuwa pingamizi lake linajikita katika hoja ya kwamba Wambura aliwahi kupeleka masuala ya soka mahakamani na pia aliwahi kufisidi TFF.

Mwisho wa mapingamizi ulikuwa leo saa kumi jioni.

Chanzo: Radio One Stereo, Sports
 

rodrick alexander

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
7,621
2,000
simba wasirudie makosa waliyofanya kwa rage Wambura alikuwa kiongozi tff ni jambo gani la maana alilofanya tff ambalo atakuja kulifanyia simba yule akichaguliwa sana sana atarudisha migogoro na hiyo imejitokeza hata kwenye maneno yake
 

mhalisi

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
1,182
0
ni vyema kujiuliza kwanini kuna watu ni hao hao tu ndio wamekuwa wakitaka uongozi wa mpira siku zote, je hakuna wengine wenye uwezo wa kuongoza? wanachama wawe na fikra mpya ili timu yao ipate mafanikio ya kimataifa.
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,136
2,000
simba still in limbo; akiingia wambura friends wataweka zengwe, akiingia aveva taliban.....................
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,136
2,000
ni vyema kujiuliza kwanini kuna watu ni hao hao tu ndio wamekuwa wakitaka uongozi wa mpira siku zote, je hakuna wengine wenye uwezo wa kuongoza? wanachama wawe na fikra mpya ili timu yao ipate mafanikio ya kimataifa.

mtu anayetaka uongozi kwa kutumia pesa ni wa kuogopa sana
 

Jospina

JF-Expert Member
Apr 19, 2013
2,423
2,000
Wambura anatosha, hizo tuhuma zote alishakuwa cleared, tafuteni hoja zingine!
wachumia tumbo wote mwisho wenu umefika
 

Makoye Matale

JF-Expert Member
May 2, 2011
6,491
1,500
Wambura anatosha, hizo tuhuma zote alishakuwa cleared, tafuteni hoja zingine!
wachumia tumbo wote mwisho wenu umefika

Haka ka sarakasi kaendelee hivi hivi hadi wachague viongozi bomu ili Jangwani tuendelee kukaa kwa amani bila ya kuwa na hofu na Mnyama, tuelekeze nguvu kumdhibiti Azam peke yake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom