Wambulu na kiswahili. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wambulu na kiswahili.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Garmii, Mar 4, 2011.

  1. Garmii

    Garmii Senior Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa moja alienda kijiji flan cha wambulu kwa nia ya kugombea ubunge,ikafika siku ya kumwaga sera na mwisho akasema naomben mnipe kura zenu kumbe kura kwa kimbulu ni ma....ko.nusura wamwue kwa fimbo.
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaaa
     
  3. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe tehe....Una utani na Dr. ..... weye!!!
     
Loading...