Waliowahi kufukuzwa CHADEMA


OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,856
Likes
25,711
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,856 25,711 280
na hii ndo uthibitisho wa demokrasia na uhuru wa kutofautiana mawazo?


sasa tofauti yake na wacommunist wa China iko wapi?
Ahsanteni watanzania kwa kumpuuza mdini THE BIG SHOW na wanakwaya wenzie wa nyimbo za udini kina Ritz na Boko haram
 
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
509
Likes
87
Points
45
Age
38
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
509 87 45
Ukiangalia wote waliofukuzwa ni wale waliokuwa na akili pana hata waliosimamishwa wote wanawazidi viongozi wa makao makuu upea wanaona wawafukuze ili waongoze milele.
Eti na wewe ni member wa jf?aahaa akili nywele kweli.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,856
Likes
25,711
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,856 25,711 280
Ili mwanachama wa Chadema afukuzwe chamani, huwa anakuwa kakiuka mambo yapi yasiyoonyeka?
kwa mfano Zitto utamnyooshaje au utamuonyaje wakati wa kumuonya kashawaona hawana akili
 
M

MZAYONIST

Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
61
Likes
0
Points
0
Age
49
M

MZAYONIST

Member
Joined Nov 4, 2013
61 0 0
* Dk Aman Walid Kaburu/ alifukuzwa
* Chama wangwe/ alisimamishwa uongozi mkamu/mwenyekiti Taifa
*Estomih Mallah, diwani (Arusha) Alifukuzwa
*John Bayo, diwani (Arusha) alifukuzwa
*Reuben Ngowi, diwani (Arusha) alifukuzwa
*charles Mpanda, diwani (Arusha) alifukuzwa
*Rehema Mohammed, diwani (Arusha) alifukuzwa
*Habiba Ally diwani (Mara) alifukuzwa
*Miriam Daudi, diwani (Mara) alifukuzwa
*Amani Mwipaja mwanasheria morogoro alifukuzwa
*David Kafulila kiongozi makao makuu, alifukuzwa
*Josephu kasamba, mwenyekiti BAVICHA Mbeya alifukuzwa
*Cosmas Sanga katibu bavicha mbeya alifukuzwa
*Allam Mwapamba, Baba mzazi wa Mtela mwapamba, alifukuzwa
*Mtela Mwapamba kiongozi BAVICHA, ALIFUKUZWA
*Julliana Shonza kiongozi Bavicha alifukuzwa
*Zitto Kabwe Zuber amesimanishwa
*Dk Kitila Mkumbo amesimamishwa,
*Samsoni Mwigamba, amesimamishwa.

HAWA WOOTE NA WENGINEO WALIFANYA MAKOSA NA KUFUKUZWA AMA KUSIMAMISHWA, SASA HAO WANAOLETA MAMBO YA UDINI NA UKABILA WATUAMBIE, JE HAWA WALIOFUKUZWA AMA KUSIMAMISWA NI WA DINI ZIPI! Je kuna uonevu, MIMI naona kuna uwajibikaji, na huu ni mfano mzuri kwa chama kinachotaka kuingia madarakani, kila kila anaefanya kosa ATAADHIBIWA BILA KUJALI YEYE NI NANI KWENYE CHAMA, NAWAPONGEZA SANA CHADEMA KWA UWAJIBIKAJI WENU, NAAMINI MTAKAPOONGOZA DOLA MTALETA UWAJIBIKAJI WENYE TIJA KATIKA TAIFA

MUNGU IBARIKI CHADEMA.
Kwa upande wangu mimi binafsi naungana na uongozi wa Chadema kufukuza wale ambao niwasaliti,kwa mfano mtu anasema tatizo ni uenyekiti mimi napinga mtu kama anaona katiba inakiukwa sio kukimbilia kwenye media maana kuna taratibu zake,wakifukuzwa wanaleta maneno yasio natija,Chadema muda umekwisha anzeni kuzunguka nchi nzima.
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,666
Likes
2,144
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,666 2,144 280
Mwenye macho, haambiwi tazama! CDM ni mfano bora kabisa katika demokrasia ya Africa, ambayo inakumbatia unafiki na urafiki, na kuogopa ukweli! Tunawaombea kwa Allah, viongozi wa juu wa CDM wazidi kuimarika kiafya ili cku 14 zikifika maamuzi sahihi yachukuliwe.....
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Kweli hili linanipashida sana ukijaribu kufuatilia wote waliosimamishwa hata wale waliofukuzwa ndani ya chadema ni wanasiasa ambao wanapigania demokrasia na kuhoji mambo ya msingi ikiwa ni pamoja na uwazi katika uendeshaji wa chama hasa kwenye maswala ya fedha na utawala.

Lakini pia wanasiasa hawa hufukuzwa na kusimamishwa wakati chama kikiwa kinaelekea kwenye uchaguzi wa ndani ya chama.

Nashawishika kuamini pasiposhaka kuwa ndani ya chadema demokrasia haipewi nafasi yake,kunaubabe na utawala wa kinguvu ambao huruhusiwi kuhoji kuhusu uendeshaji wa chama.

Watu kama kafulila,zito,kitila ,wangwe,shonza mtela na wengineo walifukuzwa au kusimamishwa ikiwa ni matokeo ya kudai demokrasia ndani ya chadema na matumizi mabaya ya fedha hii siyo sawa kunahaja ya chadema kujitazama na kuwapa nafasi wanachama kushiriki katika kuendesha chama chao siyo kundi dogo la watu kuongoza chama bila kuhojiwa.
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
160
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 160
Hiki chama kinaongozwa na wahafidhina Ayatolla Mtei, mbowe na slaa unategemea nini.

By the way Zitto hafukuziki
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
CHADEMA ni chama cha watu fulani. Si cha kidemokrasia hata kidogo
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Tangu Mbowe awe mwenyekiti wa CHADEMA, wengi wamepata mateso ikiwa ni pamoja na kufukuzwa kutokana na kudai demokrasia ndani ya chama.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Hiki chama kinaongozwa na wahafidhina Ayatolla Mtei, mbowe na slaa unategemea nini.

By the way Zitto hafukuziki
Ni kweli mkuu nimejaribu kucheki wote wanaofukuzwa ni wale wanaodai haki ya kidemokrasia lakini wale fuata upepo hata wakipiga matofari watu hawaguswi chama gani hiki jamani.
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,701
Likes
1,217
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,701 1,217 280
Hata Horace Kolimba, Himid Mansour na Aboud Jumbe nao pia walikuwa wana Democrasia je CCM imewafanyeje? na ni kitu gani kilimuondoa Shibuda CCM?
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Hiki chama kinaongozwa na wahafidhina Ayatolla Mtei, mbowe na slaa unategemea nini.

By the way Zitto hafukuziki
Mkuu, Zitto amesema kuwa haondoki. Tuone jeuri ya Mbowe na ukoo wake kama wana ubavu wa kumfukuza
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Tangu Mbowe awe mwenyekiti wa CHADEMA, wengi wamepata mateso ikiwa ni pamoja na kufukuzwa kutokana na kudai demokrasia ndani ya chama.
Sure mkuu wengi sana wamepata shida na wengine mauti yamewapata huyu mbowe moto wa mbinguni ataukuta.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Hata Horace Kolimba, Himid Mansour na Aboud Jumbe nao pia walikuwa wana Democrasia je CCM imewafanyeje? na ni kitu gani kilimuondoa Shibuda CCM?
Tukumbushe walikuwa wanadai nini kama upo sawa kwenye tafiti zako.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Hata Horace Kolimba, Himid Mansour na Aboud Jumbe nao pia walikuwa wana Democrasia je CCM imewafanyeje? na ni kitu gani kilimuondoa Shibuda CCM?
Mkuu, ahibuda hajaondoka ccm bali alienda chadema kutafuta nafasi ya kuwa mbunge baada ya chama chake kutompitisha. Hata Mbowe analijua hilo, 2015 anarudi nyumbani
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
MAGAMBA Mtahangaika sana kuwatetea wasaliti ambao mnawatuma kuvuruga CHADEMA lakini tutaendelea kuwanasa na kuwaadabisha. WASALITI WOTE TUPA KULE.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Ni kweli mkuu nimejaribu kucheki wote wanaofukuzwa ni wale wanaodai haki ya kidemokrasia lakini wale fuata upepo hata wakipiga matofari watu hawaguswi chama gani hiki jamani.
Mkuu, kutokana na ukihiyo wa Mbowe, harumii akili hata kidogo na ana matatizo makubwa ya kukosa busara. Yeye anadhani marumizi ya nguvu ndo yanajenga chama kumbe ndo yanabomoa. Huyu ni kiongozi wa kwanza karika historia ya vyama vingi nchini kuongoza chama akiwa na kiwango kidogo sana au hana kabisa elimu. Pia huyu ni kiongozi wa kwanza kufukuza waru wengi
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Mkuu, Zitto amesema kuwa haondoki. Tuone jeuri ya Mbowe na ukoo wake kama wana ubavu wa kumfukuza
Uzuri ni kwamba ameshavuliwa Vyeo vyote.Sasa hivi hana tofauti na Shibuda.Hataelewa tena mikakati ya CDM iliyokuwa ikimuweka mjini kwa kupiga dili.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
MAGAMBA Mtahangaika sana kuwatetea wasaliti ambao mnawatuma kuvuruga CHADEMA lakini tutaendelea kuwanasa na kuwaadabisha. WASALITI WOTE TUPA KULE.
Dhambi ya ubaguzi haitakuacha ukiwa salama. Wote wakifukuzwa mwisho wa siku utafukuzwa wewe kwa kosa dogo sana. Pia kama umeamua kuwatumikia akina Mbowe na Slaa, weka mbali mke wako au usioe kabisa
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Uzuri ni kwamba ameshavuliwa Vyeo vyote.Sasa hivi hana tofauti na Shibuda.Hataelewa tena mikakati ya CDM iliyokuwa ikimuweka mjini kwa kupiga dili.
Kwani hivyo vyeo tangu amepata aliwahi kuvitumikia?
 

Forum statistics

Threads 1,272,911
Members 490,207
Posts 30,464,142