Walioso mbeyaday sec

Godfreymwasubila

Senior Member
Apr 13, 2013
108
0
Shule Ilikuwa Poa Mkuu! S.p Shauri,alisaidiana Na Akina Nswila,hastings etc! mkuu ulimalza mwaka gani pale mbeya sec?
 

Makuku Rey

JF-Expert Member
Dec 31, 2013
2,457
2,000
Du! Hyo Miaka 2002, i was in form two, namkumbuka mwanyingili,DMX R.I.P,SICHONE, tuliosha na kulisha sana kitimoto.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom