Walioshinda suala la kufanya mapenzi kabla ya ndoa

Walioshinda suala la kufanya mapenzi kabla ya ndoa

Ujinga mtupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Posts
887
Reaction score
2,022
Habari wakuu,

Naenda direct kwa mada mara nyingi kitendo cha kufanya mapenzi kabla ya ndoa limekuwa jambo gumu sana kwa wengi kwa kupinga misingi ya dini zote linapinga suala hili.

Wakuu hivi kwa walioweza kufanya mapenzi baada ya ndoa kuna maswali nahitaji wauliza ili muweze nisaidia.

1.Jambo gani kubwa au silaha iliyowafanya mshinde hizi changamoto?

2.Unajivunia suala hili ili sisi ndugu zenu tujifunze?

3.Una lipi la kutushauri ili tuzivuke hizi changamoto?

Note.

-Ukiandika pumba nakujibu hivyo.

-Leo nimekuja sereous.
 
Ikitokea umekufa je...?
Uondoke duniani hivi hivi bila kupata raha ya kugegedana tusitaniane kabisa.
Paka/mbwa/ngedere/njiwa mbona hawa hayo maandiko hayakuwambia mpaka ndoa.
 
mahusiano yenu yawe ya upendo wa kweli kati yenu pia muda wa mahusiano uwe mfupi sana..kabla ya ndoa..mkikaa zaidi ya miezi 6 jua mtakulana tu..ila kikubwa ni kusimamia iman na miongozo ya dini inavyotaka.
 
kwa hiyo wewe unajifanaisha na hao?
Viumbe hai vyote vina haki ya kujamiana ili kuzaliana hii mitazamo ya ndoa ambayo imeletwa na hizi dini haipo sawa kabisa.

Dunia ina wanawake wengi kuliko wanaume hii surplus iliyobaki haina haki ya kudinywa sio kwa vile hawako kwenye ndoa...?

Acha watu wadinyane bana tena wadinyane haswa.
 
Kujaribiwa kufanya ngono na mpenzi wako... Ni matokeo ya "asili" kwa sababu unakuwa na mvuto kwake.

Njia bora ya kufanya ni Kuomba na Kuepuka hali zote ambazo Jaribu lako linaweza kusababisha mambo mengine.

Jaribu kuepuka kuwa peke yako pamoja naye, badala kutaneni katika mazingira yenye mkusanyiko wa watu.

Zungumza naye kuhusu hilo. Ikiwa anakupenda na anajali msimamo wako basi mnaweza kusaidiana.
 
Habari wakuu,

Naenda direct kwa mada mara nyingi kitendo cha kufanya mapenzi kabla ya ndoa limekuwa jambo gumu sana kwa wengi kwa kupinga misingi ya dini zote linapinga suala hili.

Wakuu hivi kwa walioweza kufanya mapenzi baada ya ndoa kuna maswali nahitaji wauliza ili muweze nisaidia.

1.Jambo gani kubwa au silaha iliyowafanya mshinde hizi changamoto?

2.Unajivunia suala hili ili sisi ndugu zenu tujifunze?

3.Una lipi la kutushauri ili tuzivuke hizi changamoto?

Note.

-Ukiandika pumba nakujibu hivyo.

-Leo nimekuja sereous.
Mkuu nadhani swali lingekuwa ambaye hakushiriki mapenzi popote mpaka ndoa.Maana ulivyoiweka hoja yako kuna watu walikuwa hawashiriki na wachumba wao mpaka ndoa lakini wlikuwa wakifanya uharibifu pahali pengine.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1.Kumhofu Mungu.(Zaburi 97:10)
2.Kumpenda Mungu (Mathayo 22:37)
3.Tambua Madhara ya Uasherati.(1 Korintho 6:9,10)
4.Epuka vishawishi,
5.Usikae na mchumba wako Eneo la faragha mkiwa wawili.
6.Epuka Ponografia(Picha,video au riwaya zinazoamsha nyege.)
7.Dhibiti Mwili wako,uongoze Kama Mtumwa,kamwe usiwe Mtumwa wa tamaa za Mwili.
 
1.Kumhofu Mungu.(Zaburi 97:10)
2.Kumpenda Mungu (Mathayo 22:37)
3.Tambua Madhara ya Uasherati.(1 Korintho 6:9,10)
4.Epuka vishawishi,
5.Usikae na mchumba wako Eneo la faragha mkiwa wawili.
6.Epuka Ponografia(Picha,video au riwaya zinazoamsha nyege.)
7.Dhibiti Mwili wako,uongoze Kama Mtumwa,kamwe usiwe Mtumwa wa tamaa za Mwili.

Zaburi 97:10

Enyi mnaompenda Yehova,+ chukieni yaliyo mabaya.+ Yeye anazilinda nafsi za washikamanifu wake;+ Huwakomboa kutoka katika mkono wa waovu.

Mathayo 22:37

Yesu akamjibu, “Mpende Bwana Mungu wako kwa moyo wako wote, na kwa roho yako yote na kwa akili zako zote.

1 Korintho 6:9,10)

Je, hamjui kwamba wasio na haki hawataurithi Ufalme wa Mungu? Msidanganyike, waasherati hawataurithi Ufalme wa Mungu, wala waabudu sanamu, wala wazinzi, wala wapotoshaji; 10 wala wezi, wala wenye tamaa mbaya, wala walevi, wala wanaodhihaki, wala wanyang’anyi.
 
Back
Top Bottom