Waliopoteza muelekeo wa kisiasa


Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined
Feb 9, 2010
Messages
894
Likes
112
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined Feb 9, 2010
894 112 60
juzi majira ya saa nne usiku huko dodoma nusara zitwangwe bila kuwa na refa nikwa wale wabunge waliyo poteza muelekeo kwenye majimbo yao ya ubunge huku kienja akisema alikuwa yuko sawa kwakupoteza muelekeo wa kisiasa kwakuwa wananchi wa ubungo hawakumchagua ila ilbidi walizimishe kuchukua jimbo hilo aliyekuwa amechaguliwa ni mnyika wa chadema na siyo yeye akawatahadharisha wanaotaka ubunge kwa jimbo hilo, wasidhubuti kwakuwa ipo wazi yakuwa mnyika ndiye chaguo la wananchi kwasasa na hata baadae,
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
......kwakuwa wananchi wa ubungo hawakumchagua ila ilbidi walizimishe kuchukua jimbo hilo aliyekuwa amechaguliwa ni mnyika wa chadema na siyo yeye akawatahadharisha wanaotaka ubunge kwa jimbo hilo, wasidhubuti kwakuwa ipo wazi yakuwa mnyika ndiye chaguo la wananchi kwasasa na hata baadae,
Ikiwa chanzo cha habari hii ni reliable. I like this part.
 
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
47
Points
145
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 47 145
juzi majira ya saa nne usiku huko dodoma nusara zitwangwe bila kuwa na refa nikwa wale wabunge waliyo poteza muelekeo kwenye majimbo yao ya ubunge huku kienja akisema alikuwa yuko sawa kwakupoteza muelekeo wa kisiasa kwakuwa wananchi wa ubungo hawakumchagua ila ilbidi walizimishe kuchukua jimbo hilo aliyekuwa amechaguliwa ni mnyika wa chadema na siyo yeye akawatahadharisha wanaotaka ubunge kwa jimbo hilo, wasidhubuti kwakuwa ipo wazi yakuwa mnyika ndiye chaguo la wananchi kwasasa na hata baadae,
Acha hizo wewe nani kakwambia kwamba Mnyika ni chaguo la wananchi wa jimbo la uchaguzi la Ubungo. Kwa lipi hasa zuri kafanya ili awe chaguo la wananchi. Hilo jimbo pamaoja na mengine yoote yatakuwa wazi ifikapo Octoba kwa yeyote anayejiona ana sifa aweze kugombea .
 
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
382
Likes
2
Points
33
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
382 2 33
hii imekaa ki-propaganda zaidi
 
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined
Feb 9, 2010
Messages
894
Likes
112
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined Feb 9, 2010
894 112 60
Acha hizo wewe nani kakwambia kwamba Mnyika ni chaguo la wananchi wa jimbo la uchaguzi la Ubungo. Kwa lipi hasa zuri kafanya ili awe chaguo la wananchi. Hilo jimbo pamaoja na mengine yoote yatakuwa wazi ifikapo Octoba kwa yeyote anayejiona ana sifa aweze kugombea .
unaweza kukubali au kukataa ni ufahamu wako ila ukweli ndiyo huwo katamka kienja mwenyewe aliyekuwa anagombea na si ubungo tu na majimbo mengne yanawenyewe na siyo ccm tena kwasasa wananchi hawadanganyiki tena na tena kama munaendelea kubisha mfuateni kienja mukamuulizi atawapa majibu ya kujitosheleza,
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,107
Likes
56
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,107 56 145
The Hon. Is CHARLES KEENJA not Kienja....na kuhusu hili inawezekana Mhe. Keenja akawa right kutokana na acrobatics za chama chake. CCM inawenyewe bana!. ustarajie hata huyo Mnyika endakawa ni M- CCM. Bado majimbo ya mjini yanasumbua hata kule Kawe, Temeke nk ni mshike mshike na sasa tunakwenda kwa tiketi za mgombea "binafzi" ..aha shwari tupu!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,866
Likes
291
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,866 291 180
kilewo said:
waliyo poteza muelekeo wa kisiasa
kilewo,

waliyo poteza = waliopoteza
muelekeo =mwelekeo

au vipi?
 
R

Ronaldinho

Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
69
Likes
0
Points
0
R

Ronaldinho

Member
Joined Aug 7, 2009
69 0 0
SI keenja tu,sisi raia wa ubungo hatuwataki hata hao CCM inotaka kuwaleta ( Shamsa Mwangunga ), We have tried these guys (CCM) so hard its now time to try something different.
 
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
1,329
Likes
206
Points
160
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
1,329 206 160
wacha wafu wawazike wafu wao,...
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,151
Likes
744
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,151 744 280
Waliopoteza muelekeo wa kisiasa nia as follows.........!
1.chadema
2.zitt0
3........
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,799
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,799 280
Mnyika ndiye mbunge mzuri kwa jimbo la ubungo if they know whta is good for them.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,799
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,799 280
Waliopoteza muelekeo wa kisiasa nia as follows.........!
1.chadema
2.zitt0
3........
Mkuu,
unaweza kutoa hoja ya kutetea hii conclussion yako angalao?
 
Recta

Recta

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2006
Messages
854
Likes
3
Points
35
Recta

Recta

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2006
854 3 35
juzi majira ya saa nne usiku huko dodoma nusara zitwangwe bila kuwa na refa nikwa wale wabunge waliyo poteza muelekeo kwenye majimbo yao ya ubunge huku kienja akisema alikuwa yuko sawa kwakupoteza muelekeo wa kisiasa kwakuwa wananchi wa ubungo hawakumchagua ila ilbidi walizimishe kuchukua jimbo hilo aliyekuwa amechaguliwa ni mnyika wa chadema na siyo yeye akawatahadharisha wanaotaka ubunge kwa jimbo hilo, wasidhubuti kwakuwa ipo wazi yakuwa mnyika ndiye chaguo la wananchi kwasasa na hata baadae,

Huo upupu uliousema hapo juu hauwezi kusemwa na Keenja hata siku moja. Endelea kuota tu.
 
Recta

Recta

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2006
Messages
854
Likes
3
Points
35
Recta

Recta

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2006
854 3 35
SI keenja tu,sisi raia wa ubungo hatuwataki hata hao CCM inotaka kuwaleta ( Shamsa Mwangunga ), We have tried these guys (CCM) so hard its now time to try something different.
Inaelekea uko tayari kabisa kushangaa ifikapo December 2010. Ukweli ni kwamba Keenja hana nia ya kugombea tena. Ila sijaona mtu wa kuizuia CCM kushinda Ubungo.
 
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined
Feb 9, 2010
Messages
894
Likes
112
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined Feb 9, 2010
894 112 60
SI keenja tu,sisi raia wa ubungo hatuwataki hata hao CCM inotaka kuwaleta ( Shamsa Mwangunga ), We have tried these guys (CCM) so hard its now time to try something different.
kweli kabisa tufanyeni mabadiliko ya kweli hata kama wewe siyo mwanasiasa unapaswa kuelimisha jamii nzima ccm hawana jipya ni wale wale tu
 

Forum statistics

Threads 1,215,575
Members 463,298
Posts 28,553,335