Waliooa na kinachoitwa mtindi wa maziwa

NYAMALAWA

Member
May 3, 2012
91
95
Katika uchunguzi wangu nimegundua asilimia kubwa ya wanaume waliooa hupendelea kunywa mtindi wa maziwa ,na mara nyingi hua ni baada ya chakula cha jioni. Sasa naomba nifahamishwe kazi ya ule MTINDI kwasabu na mimi nitaingia huko ndoani mapema sana mwaka huu
 

Daudi1

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
6,845
2,000
Mmmmh! ngoja waje wakueleze ila mimi pia mtindi naupenda sana japo sijaoa,ngoja na mimi nijifunze toka kwao
 

life is Short

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
4,741
2,000
Katika uchunguzi wangu nimegundua asilimia kubwa ya wanaume waliooa hupendelea kunywa mtindi wa maziwa ,na mara nyingi hua ni baada ya chakula cha jioni. Sasa naomba nifahamishwe kazi ya ule MTINDI kwasabu na mimi nitaingia huko ndoani mapema sana mwaka huu
huengeza hisia na kuharakisha digeshen..!
mmmmh
images
images
images
 

utafiti

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
12,794
0
Mkuu wewe utatosha kutoa ushahidi wa hili...ukiingia humo ndoani tuletee majibu kwanini mnapenda?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom