Waliomaliza Form VI karibuni hapa

Tutor B

JF-Expert Member
Jun 11, 2011
9,018
2,000
Wadogo zangu habarini zenu;

Kama umemaliza F.VI na hujajua la kufanya jiungeni kwenye vikundi then nendeni mashambani mkalime, hakuna sehemu yenye mafanikio makubwa kama kwenye kilimo na ufugaji. Serikali ya TZ haina mpango mathubiti wa kuendeleza wananchi wake. Usipojijali mwenyewe usitegemee serikali ikujali.

Enzi za Mwl. mtu alikuwa akimaliza FVI tayari anapelekwa kwenye ajira
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom