Kadhi Mkuu 1
JF-Expert Member
- Feb 4, 2015
- 23,167
- 29,550
gazeti gani hilo? tuanzie hapoNajaribu kuwaza tu. Kama gazeti lina wahariri n.k.
Mpaka linafika sokoni na utumbo kama huo. Basi ni s**hole nyuzipepa
gazeti gani hilo? tuanzie hapoNajaribu kuwaza tu. Kama gazeti lina wahariri n.k.
Mpaka linafika sokoni na utumbo kama huo. Basi ni s**hole nyuzipepa
Kwa hiyo malaika kaleta habari?Hilo gazeti nahisi litakuwa mbinguni,huko ndiko mhariri na wanaoprint waliko
usiishie kusoma title. jaribu kusoma habari yoteKama ni kweli , hii ni aibu kubwa aiseeView attachment 879582
Gazeti ndugu yake na TanzaniteKama ni kweli , hii ni aibu kubwa aiseeView attachment 879582
Gazeti la Shigongo hilo
tatizo la wabongo wengi wanaishia kusoma kichwa cha habari tu na kutoa maoni, ila habari iko sawa tu.Ingia ndani usowe vizuri[emoji23][emoji23][emoji23]
Jamaa kanifurahisha sana mchapio wake yan hapa nacheka mijuu guu mifuko mkononiMzee naona umekurupuka ku-reply mpaka unachapia.
CCMKada wa chama gani mkuu?hahah
Kama ni kweli , hii ni aibu kubwa aiseeView attachment 879582
Kama ni kweli , hii ni aibu kubwa aiseeView attachment 879582
Sio gazeti la Uhuru hili kweli?Kama ni kweli , hii ni aibu kubwa aiseeView attachment 879582
makosa ya mhariri. Ni dalili ya kuwepo kwa wahariri holelaKama ni kweli , hii ni aibu kubwa aiseeView attachment 879582
soma content utaelewa kichwa cha habari kipo sawamakosa ya mhariri. Ni dalili ya kuwepo kwa wahariri holela
nashukuru ndugu yangu umenifumbua macho hadi hasira imepunguasoma content utaelewa kichwa cha habari kipo sawa