Tlaatlaah
JF-Expert Member
- May 18, 2023
- 49,899
- 40,308
relax and calm down gentleman na itapendeza zaidi 🐒SHUT UP
relax and calm down gentleman na itapendeza zaidi 🐒SHUT UP
Asingeogopwa angekuwa huru kama Kigaila na Yericko na kina Zitto aachiwe akajihangkie huko mitaani hana madhara huyononsense,
hayupo wa kumuogopa kibaraka useless wa mabwenyenye ya magharibi kama huyo 🐒
mkiuka sheria aachiwe huru kivipi kwa mfano gentleman?Asingeogopwa angekuwa huru kama Kigaila na Yericko na kina Zitto aachiwe akajihangkie huko mitaani hana madhara huyo
Hakuna sheria kimsingi aloikiuka huyo yupo hapo ili wanasiasa wenzake wapumuemkiuka sheria aachiwe huru kivipi kwa mfano gentleman?
hata ujifanye mwendawazimu wa aina gani utaswekwa ndraaani bila huruma wala aibu ili utie adabu 🐒
Gentleman,Hakuna sheria kimsingi aloikiuka huyo yupo hapo ili wanasiasa wenzake wapumue
Sawa,sasa aliyeamuru apigwe masasi anatofauti gani na yule mtekaji,na wa oktoba 29KUMBUKA: Aliyeamuru apigwe risasi na kuawa, sasa hivi ni marehemu. Kweli maisha ni fumbo. Yaani unatoa amri fulani auawe na anapigwa risasi na kupona halafu wewe unakufa.
Wote sana,tena wa 29/10 ni zaidi mara milioni moja kwa ubaya.Sawa,sasa aliyeamuru apigwe masasi anatofauti gani na yule mtekaji,na wa oktoba 29
Vipi kuhusu vibaraka wa waarabu?nonsense,
hayupo wa kumuogopa kibaraka useless wa mabwenyenye ya magharibi kama huyo 🐒
andikia uzi mahususi jukwaani na itapendeza zaidi gentleman 🐒Vipi kuhusu vibaraka wa waarabu?
Sasa akili ndogo... Hivi kweli lissu atakua kibaraka wa mabeberu au nyie? Nyie ndio mnatembeza bakuli kila eneo kwa mabeberu. Angalia project nyingi mmeomba msaada kwa mabeberu!! Ukiwa 🍏 ni lazima akili irudi on that bums?nonsense,
hayupo wa kumuogopa kibaraka useless wa mabwenyenye ya magharibi kama huyo 🐒
akili kubwa tuliza mihemko useless jukwaani basi na uchangie mjadala mahususi uliopo mezani bila kuweweseka wala makasiriko na itapendeza zaidi 🐒Sasa akili ndogo... Hivi kweli lissu atakua kibaraka wa mabeberu au nyie? Nyie ndio mnatembeza bakuli kila eneo kwa mabeberu. Angalia project nyingi mmeomba msaada kwa mabeberu!! Ukiwa 🍏 ni lazima akili irudi on that bums?
Dawa mzee wa kigongoiKatika mazingira ya kawaida maadui wake waliotaka kumtoa uhai hawafurahishwi huyu bwana kuendelea kuishi.
Walitegemea wangemaliza historia yake lakini wakashindwa.
Ukiacha maeneo mbalimbali ya kisheria aliyopitia na kushinda lakini ukweli unabaki wazi kwamba hawawezi kukubali awe huru kwa sababu wanamuogopa.
Hilo jeshi la mtu mmoja si mtu wa tamaa na hata anaopingana nao kwenye siasa wanaelewa Hilo.
Kwa sasa hivi;baada ya kukamatwa na kufunguliwa kesi tumaini kubwa la watesi wake ni kuhakikisha kwamba hafanikiwi katika kesi hiyo na kwamba
😊😊😊😊Dawa mzee wa kigongoi