Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

vivianus vp bado inakataa wape watu namba wakuhakikie kama hutojali
 
Hatimae nimethibitisha duuuh Asanteni Wana jukwaa kwl Ushirikiano ni nguvu
 
Kwa wale waliojiandikisha au wanaotumia majina mawili kama Mimi mfano Javis Elias. password unatakiwa uandke Elias
 
msaada jaman naandika namba ya mtihan na password ya jina langu la mwisho majbu yanakuja incorrect user name or password nn tatizo.msaada tafadhar

andka S0000/0000/2014 kama umemalza mwaka huo then andka jna lako la mwisho kwa heruf kubwa
 
JE kwa wale ambao sio form 4 2014 na walituma maombi ya kusoma hiyo diploma UDOM majina yametoka au bado
 
Lakini hii website ya UDOM mbona matatizo matupu jamani yaaaaaani hata haifunguki ,na nilitaka nimsaidie nugu yangu kudhibitisha lakini ndo vile, nyie mnaipataje maaaaaaaaana mhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Naombeni msaada wenu mimi sikubahatika kuomba mkopo nilikuwa sijui kama tunaombea nyumban.
 
Nikuwa nauliza kwamba eti hiyo boom hela ya kujikimu inayogaiwa kila siku cjui kila baada ya miezi miwil nayo mpaka uombe au tutapewa tu na hiyo hela ya mkopo inatumikaje naombeni mnieleweshe ndugu zangu
 
Nikuwa nauliza kwamba eti hiyo boom hela ya kujikimu inayogaiwa kila siku cjui kila baada ya miezi miwil nayo mpaka uombe au tutapewa tu na hiyo hela ya mkopo inatumikaje naombeni mnieleweshe ndugu zangu

Huo ni mkopo huwezi kupewa bila kuomba.
 
Back
Top Bottom