King snr
JF-Expert Member
- May 25, 2015
- 1,165
- 1,474
Password ni jina lako la ukoo kwa herufi kubwa, user name unaingiza namba yako ya mtihani ya form four
namba ya mtiani inaingizwa kwa format ipi S.0000/555 AU S0000/555?
Password ni jina lako la ukoo kwa herufi kubwa, user name unaingiza namba yako ya mtihani ya form four
ndugu wew umeingia ikakubali kabisa manager sisi inatugomea inatuambia tumekosea password au username
mbona maelezo yao katika kuthibitisha kama yana utata sasa hizo password tunatoa wapi ilhali hatuna a/c
onen jins ya kulog in namba andika iv mf.
s1000/0032/2014
mwaka uliomaliza mwishon uo afu password ni jina lako la ukoo lile la mwisho
mf javis e balimwa utajaza balimwa as your pasword alafu ni herufi kubwa tu
jaribun mniambie
Hiyo password wakuingilia tunatoa wap??
namba ya mtihan unaandka hv S1000/0032/2014 xohvo ulvoandka...ukiandka hvo inazngua maana wamexema uandke kwa heruf kubwa[/QUOT
acha kunibishia andika mi nishahakk vivianus
nimeshathbitisha