Walio pona madhara ya punyeto

Walio pona madhara ya punyeto

We unatatizo lako tu ..
Tafuta demu mwingine ujaribu uone...inaweza kuwa uyo mkeo huna hisia nae... Kabla ya kutumia dawa, tafuta dem wa uswaz kiuno feni...
 
We unatatizo lako tu ..
Tafuta demu mwingine ujaribu uone...inaweza kuwa uyo mkeo huna hisia nae... Kabla ya kutumia dawa, tafuta dem wa uswaz kiuno feni...
Swala la kutokua na hisia na huyo mwanamke alienae nakubaliana na wewe, pia inawezekana ana hofu zake anahisi kila mwanamke atakaekutana nae ataaibika, mwisho wa siku anaaibika kweli
 
Swala la kutokua na hisia na huyo mwanamke alienae nakubaliana na wewe, pia inawezekana ana hofu zake anahisi kila mwanamke atakaekutana nae ataaibika, mwisho wa siku anaaibika kweli
Hii huwa inatokea sana... Kuna dem unaweza kupiga vi3 na kuna dem mwingine unaishia kimoja tu...
Haya madawa mengi hayasaidii... Piga tangawizi.. vuta dem mwingine
 
acha nyeto kwanza kwa miezi mitatu hadi sita then njoo tuulize tena
 
Back
Top Bottom