Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wanaoripoti ajira mpya hakuna pesa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ziltan, Feb 1, 2012.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Niko kwenye basi toka Bunda kwenda kuripti DSM -Temeke, nilikopangwa post yangu ya ajira ya ualimu,
    lakini nimewasiliana na wenzangu watatu ambao washaripoti mmoja yuko temeke kaambiwa warudi j4 kwa kuwa mhusika hayupo,
    mwingine yuko bariadi kapokelewa ila wameambiwa hela hakuna, na mwingine yuko manyoni kaambiwa hela hamna, yaani hapa niko kwenye basi najuta kwa nini naenda kuripoti maana sina salio na hali ndio hiyo
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,906
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    nani huwa ana ajiriwa na kupewa hela cku hiyo hiyo? katafute kazi za kufanya acha uzushiiiii
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huelewi mchakato wa hizi ajira,
    ndio maana unatoa lugha chafu
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,639
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We mwanamke au me?
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    vumilia, bado kidogo mmeo atoke kazini, mbona kelele hivyo?!!
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Teacher huyooooo!!! Ukifika nenda CWT ukaombe msaada. Muone Ezekiel Oluoch.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,234
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Uu mgeni na ajira za serikali hasa Ualimu?lazima na ela ya kukuback up atleast kwa miezi sita
     
  8. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukiripoti kazini kwa mara ya kwanza unapaswa kujaza form mbalimbali za mkataba wa ajira then mengine yanafuata.
     
  9. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pesa za kusafirishia mizigo ipo kwa walimu wapya?
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwa tmk ni kweli, ila kwa ilala kuna dogo kasajiliwa leo ila hela bado wanafuatilia kesho.

    Mkuu Ziltan karibu dsm, mm ni teacher pande hizi.
     
  11. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu mpatanishi ahsante sana wangu, ngoja nijipange ntaku pm ili tufahamiane
     
  12. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyo alokwambia muongo mi nipo manyoni kilichofanyika ni kujaza forms na kupelekwa sehemu ya msosi! ONYO: yakuambiwa changanya na yakwako usiwe mpumbavu
     
  13. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kabisa mkuu itakua vyema sana mkuu walimu tukawa pamoja. Hoping tutasaidiana kuleta mapinduzi pale cwt mana wamezidi porojo.
     
  14. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hv mwalimu ambaye ana fikra pevu huo msosi ndo pesa zako za kujikimu,mizigo na on transit .utakapoanza kupiga miayo utaipata hiyo misosi ya kukupumbaza tuone kama hautakuwa wa kwanza kulalamika humu umechakachuliwa pesa zako
     
  15. Z

    ZeTicha Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinondoni tumeripoti leo, tumeandka tu majina, tumeambiwa turudi ijumaa...
    Sasa tukirudi ijumaa, ndo tutajua, mie ninachotaka ni waraka wa elimu namba 9 wa 2009, unaoonyesha stahk zangu! Huwez kudai kitu usichokjua..
    Walimu wapya tujtahd kubadl uozo uliopo kwa jpo kdogo kw mahal tulpo.
    Njo mkuu stahk zako utapata. Jasho la mtu halpotei.
     
  16. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    dah!! huko ulikopelekwa uligonga msosi aina ya bange au? Mbona unaporomosha matusi mithili ya uharo
     
  17. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,546
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Zeticha nimeshafika mkuu jana kwa sasa nipo kigogo naomba 2wasiliane namba yangu ni 0718646327
     
  18. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha utoto ndugu!Nenda karipoti kituoni,pesa utapata tu!Fedha za serikali hazitolewi kama njugu!Kama huna pesa,kituo chako kitakuwezesha uishi mpaka fedha zitakapoletwa!
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,663
    Likes Received: 1,013
    Trophy Points: 280
    unatanguliza pesa kwa kuwa unataka upewe halafu usifanye kazi. wewe si una ajira nyingine? kuna jamaa mmoja anasema ataenda kuriport, kisha akipewa hela, huyoo anarudi. anasema kila siku serikalini wanakula pesa nyingi, sasa ni mda wake wa kuzidibua na yeye
     
  20. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mambo yatakua mazuri,hela ni mchakato hazitoki kiholela!m.f nimeripoti wilaya 1 hvi,jana tumejaza makaratasi mbalimbali wao wataanza kuyapitia kama yako sawa wanatuingiza kwenye Pay row,hauoni mchakato unavyo enda?
     
Loading...