Walimu wamtaka DC Kinondoni kuomba radhi


Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,045
Likes
22,754
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,045 22,754 280

Salum-Hapi-300x244.jpg


CHAMA cha Kutetea Haki za Walimu (CHAKAMWATA) kimemtaka Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni, Salum Hapi, kuwaomba radhi walimu nchini au kuifuta kauli yake aliyoitoa Juni 16, mwaka huu.

Akiwa katika maadhimisho ya Siku ya Mtoto wa Afrika, DC Hapi alinukuliwa akisema: “Walimu wote wasioridhika na mshahara wao ni bora watafute shughuli nyingine ya kufanya”.

Akizungumza na MTANZANIA jana jijini Dar es Salaam, Mratibu wa Chakamwata Mkoa wa Pwani, Mwalimu Abubakari Omary, alisema DC Hapi aliwatukana walimu kwa kauli yake hiyo.

“Mwalimu ndio msingi wa kutoa wataalamu nchini na wote mnajua umuhimu wake, hata Rais Dk. John Magufuli ni mwalimu, DC Hapi alitoa kauli hiyo ambayo tunaona kuwa alitutukana walimu.

“Nasema hivyo kwa sababu kimsingi tangu awamu ya tatu ya Rais mstaafu Benjamini Mkapa alipotangaza kufuta posho ya walimu, hadi leo kiasi cha mshahara anaoupata mwalimu hakiridhishi.

“Siwezi kusema ule ni mshahara bali ni posho, lakini bado walimu tumeendelea kufanya kazi ya kufundisha watoto kwa moyo, leo hii anakuja na kutoa kauli hii, tunamtaka aombe radhi au aifute kabisa,” alisema.

Alisema tayari wamemuandikia mkuu huyo wa wilaya barua yenye namba CMT.MWD/ WK/016/001 watakayoiwasilisha ofisini kwake ikifafanua suala hilo.

“Iwapo Serikali ina nia ya kuona kiwango cha elimu nchini kinainuka, tunaomba wasitusahau katika kutuboreshea maslahi yetu,” alisema.

Alisema chama chao ni kipya na kimesajiliwa kwa namba 031, Wizara ya Kazi na Ajira Machi 13, 2015 kikiwa na lengo la kutetea haki na maslahi ya walimu nchini.


Chanzo: Mtanzania
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,846
Likes
5,063
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,846 5,063 280
Salum-Hapi-300x244.jpg


CHAMA cha Kutetea Haki za Walimu (CHAKAMWATA) kimemtaka Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni, Salum Hapi, kuwaomba radhi walimu nchini au kuifuta kauli yake aliyoitoa Juni 16, mwaka huu.

Akiwa katika maadhimisho ya Siku ya Mtoto wa Afrika, DC Hapi alinukuliwa akisema: “Walimu wote wasioridhika na mshahara wao ni bora watafute shughuli nyingine ya kufanya”.

Akizungumza na MTANZANIA jana jijini Dar es Salaam, Mratibu wa Chakamwata Mkoa wa Pwani, Mwalimu Abubakari Omary, alisema DC Hapi aliwatukana walimu kwa kauli yake hiyo.

“Mwalimu ndio msingi wa kutoa wataalamu nchini na wote mnajua umuhimu wake, hata Rais Dk. John Magufuli ni mwalimu, DC Hapi alitoa kauli hiyo ambayo tunaona kuwa alitutukana walimu.

“Nasema hivyo kwa sababu kimsingi tangu awamu ya tatu ya Rais mstaafu Benjamini Mkapa alipotangaza kufuta posho ya walimu, hadi leo kiasi cha mshahara anaoupata mwalimu hakiridhishi.

“Siwezi kusema ule ni mshahara bali ni posho, lakini bado walimu tumeendelea kufanya kazi ya kufundisha watoto kwa moyo, leo hii anakuja na kutoa kauli hii, tunamtaka aombe radhi au aifute kabisa,” alisema.

Alisema tayari wamemuandikia mkuu huyo wa wilaya barua yenye namba CMT.MWD/ WK/016/001 watakayoiwasilisha ofisini kwake ikifafanua suala hilo.

“Iwapo Serikali ina nia ya kuona kiwango cha elimu nchini kinainuka, tunaomba wasitusahau katika kutuboreshea maslahi yetu,” alisema.

Alisema chama chao ni kipya na kimesajiliwa kwa namba 031, Wizara ya Kazi na Ajira Machi 13, 2015 kikiwa na lengo la kutetea haki na maslahi ya walimu nchini.


Source: Mtanzania
walimu wetu wao ndio wako mstari wa mbele kuisadia CCM kuiba kura, ngoja wanyanyaswe hadi wakome...!
 
B

babtut

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
1,100
Likes
696
Points
280
B

babtut

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
1,100 696 280
Hizi kauli za dharau hizi kutoka kwa watawala sijui zitatufikisha wapi.

Huyu Mtoto anaelewa mgomo baridi wa walimu au anawasikiaga tu walimu?
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,846
Likes
5,063
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,846 5,063 280
mawazo finyu ya huyu mkuu wa wilaya kijana ndio yanayopelea vijana kutoaminiwa kupewa nyadhifa serikalini.
 
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,952
Likes
2,632
Points
280
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,952 2,632 280
alishaombaga msamaha kwenye ukurasa wake wa instagram
 
nkobanks

nkobanks

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
684
Likes
380
Points
80
nkobanks

nkobanks

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
684 380 80
Hayo matamko wanayotoa viongoz wa aina hii ni shida sana kwanza vyeo vya kisiasa vya kuteuliwa ndio vnasababsha mtu adharau kaz ya mwingine...viongoz kama hawa tuwapige chini
 
lastman

lastman

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2011
Messages
400
Likes
155
Points
60
lastman

lastman

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2011
400 155 60
Walimu endeleeni kuimba ile nyimbo yenu ya kuisoma nini sijui....
 
gungele

gungele

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
1,648
Likes
1,212
Points
280
Age
34
gungele

gungele

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
1,648 1,212 280
Hizi kauli za dharau hizi kutoka kwa watawala sijui zitatufikisha wapi.

Huyu Mtoto anaelewa mgomo baridi wa walimu au anawasikiaga tu walimu?
walimu wa Tz?
 
kibarango

kibarango

Member
Joined
Sep 6, 2014
Messages
64
Likes
38
Points
25
Age
38
kibarango

kibarango

Member
Joined Sep 6, 2014
64 38 25
acha waisome nambaeeee CCM mbele kwa mbeleee aacheni waandamaneee CCM mbele kwa mbeleee
 
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,928
Likes
1,522
Points
280
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,928 1,522 280
huyu inabid atolewe kwenye wadhifa ndio watu watakuwa na iman kaul za kuamka kuanza kutoa kaul kama hizo atumbuliwe hana maana ..
 
Naynay

Naynay

Member
Joined
Apr 28, 2015
Messages
11
Likes
1
Points
5
Naynay

Naynay

Member
Joined Apr 28, 2015
11 1 5
wanacheza na saikolojia ya walimu hawa!!!
lkn siyo mbaya coz taifa la wajinga, wezi, vibaka, matapeli, mafisadi n.k laandaliwa.
 
B

babtut

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
1,100
Likes
696
Points
280
B

babtut

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
1,100 696 280
Haohao, hongera yako unayesomesha nje ya nchi
Mkija kwenye hizo shughuli zenu za maendeleo wakipiga kimyakimya mtaenda kuleta walimu wengine jeshini au mtaenda kukodisha Kenya?
Kwa sababu mfalme anapenda watu wanaopayuka tu siyo wanaofocus mbele
 

Forum statistics

Threads 1,239,125
Members 476,369
Posts 29,343,429