Walimu wamtaka DC Kinondoni kuomba radhi

Walimu wamtaka DC Kinondoni kuomba radhi

Madaraka nayo huwa mzigo kwa baadhi ya watu,hivyo huwafanya baadhi walewe
 
Haohao, hongera yako unayesomesha nje ya nchi
Mkija kwenye hizo shughuli zenu za maendeleo wakipiga kimyakimya mtaenda kuleta walimu wengine jeshini au mtaenda kukodisha Kenya?
Kwa sababu mfalme anapenda watu wanaopayuka tu siyo wanaofocus mbele
mkuu uwe na uelewa tafadhali
sikumaanisha kwamba hawajiwezi kielimu ila najaribu kufikiria huo mgomo baridi unaousema kwamba wanaweza kuleta ikawa msala,,,,,,
kwamba hivi ni kweli umeshawahi kukutana nao hapa Tz?
 
Hawa watawala wa mbeleko wamezidi! Kila uchwao wanakurupuka na matamko tu! Hivi hawawezi kutoa hotuba za kuandikiwa na wataalam wao badala kutoa matamko yasiyo size yao? Suala la walimu ni la nchi nzima sio wilaya yako tu! Anawezaje kuthubutu kutoa tamko la nchi nzima?
 
Mimi nimetafuta shughuli ya kufanya tangu 2012 nilipokosa mshahara wa miezi miwili.
Ila mshahara wa serikali bado napata.
 
mbona hii ishu alishatolea maelezo na eatv wakaomba radhi kwa kuzusha mambo,watu wa humu smtm muwe mnatumiaga akili kabla ya ku act jambo lolote,mnatia aibu sana.
 
Hapa kazi mshahara kidogo......tutaona na kusikia mengi sana
 
Nikisikia kauli za maKoro kama hawa huwa nastaajabu,,raisi sijui alitoa wapi hii Nazi,,,wenye wazazi walimu au walimu ndio wanajua shida zao,na ni kwli ile sio mishahara ni posho.na serikali ilishawaweka CWT Uongozi gambani,,kuna siku watakuta madarasa matupu,*na huu uchumi unavodidimia kwa kasi
 
Msimshutu na kumlaumu huyo DC Happy kwan yeye hayo mambo bado hayajui hivyo baasi inapaswa sisi wenyewe tumuelekeze kijana wetu huyo kuwa siku nyingine usiongeage utumbo kama huu. Ni makosa makubwa utaubeba msaraba wa dhambi usipoichunga kauli yako
 
Baada ya CWT sasa wamekuja wengine tena kuwaibia walimu.

Hizi Trade Union maslahi zinasaidiaje kumkomboa mwalimu?

Wizi mtupu.
 
Hakuna, aweke hadharani kama alivyowatukana yeye! Kwani aliwatukania huko facebook? Aitishe waandishi wa habari ndo tutamwelewa!
Amewatukana tusi gani mbona mimi sioni hilo tusi?? Hivi hapa Tanzania ni walimu tu ndo wenye mshahara mdogo?? Amesema kama hawaridhiki na mshahara ni bora waache kazi!!

Na mimi naunga mkono hoja ya mhe DC kuwa kama hawaridhiki waache kazi wakajiajiri, kwanza walimsikia nani ametajirika kwa mshahara??

Matajiri ni wafanya biashara, ukikubali kuwa mwajiriwa basi kubali kufa masikini tu, hutaki kufa masikini basi usitegemee ajira na mshahara, jiajiri
 
Back
Top Bottom