Msigazi Mkulu
JF-Expert Member
- Dec 22, 2013
- 4,184
- 3,421
Kuna kipindi nilisikia wanataka kuanzisha kitu kama hicho sijui waliishia wapi?Tatizo hujaelewa,hapo Uganda tu,wanatoa degree in primary education.huyo mtu mwenye degree anatakiwa asome mambo ya Shule ya msingi,sio asome mambo ya sekondar harafu umpeleke akafundishe Shule ya msingi.sasa,niambie chuo gan Tanzania wanatoa degree ambayo inadili na elimu ya Shule ya msingi.usikurupuke tu kubisha.
Sent from my TECNO H6 using JamiiForums mobile app