WALIMU WA HESABU NAOMBENI MSAADA HAPA


Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,889
Likes
202
Points
160
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,889 202 160
Natumaini wote mu wazima. Ninaomba kwa mwalimu aliyewahi kuandaa SCHEME OF WORK kwa kuchapa (typing) anisaidie. Kwasasa nahitaji za Olevel ( form 1,3 na 4 ). Naomba aliyetayari kunisaidia anijulishe nimpatie mawasiliano. Natanguliza shukrani zangu. Asante sana.
 
damas mlolo

damas mlolo

New Member
Joined
Nov 18, 2016
Messages
4
Likes
1
Points
5
Age
47
damas mlolo

damas mlolo

New Member
Joined Nov 18, 2016
4 1 5
Andaa mwenyewe, mpango kazi unakuhusu wewe.
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,399
Likes
2,364
Points
280
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,399 2,364 280
Andalio la somo na mpango kazi huandaliwa na mwl husika
 
arusha nalompa

arusha nalompa

Member
Joined
Aug 4, 2016
Messages
83
Likes
37
Points
25
Age
27
arusha nalompa

arusha nalompa

Member
Joined Aug 4, 2016
83 37 25
Andaa tuu mwenyewe mwalimu au muhtasar wa hesabu hauna tukupatie
 
Kim Il Kwon

Kim Il Kwon

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
1,220
Likes
997
Points
280
Kim Il Kwon

Kim Il Kwon

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
1,220 997 280
mwalimu husika wa somo ndiye mwandaaji wa somo kulingana na nature ya darasa lake.
 
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,889
Likes
202
Points
160
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,889 202 160
Samahani walimu kama mmenielewa vibaya. Naelewa kuwa mpango kazi ni jukumu langu kuandaa, lakini kumbukeni kwamba objectives ni zile zile hivyo hata kama walimu tutatofautiana katika T/L Activities naweza kuedit na kupanga namna ninavyotaka mimi.

Kwahiyo hapa ukinisaidia hiyo skeleton yenye nyama kiasi, naweza kujazia na nikapata kitu ninachokitaka. Bila shaka mtu aliyewahi kuchapa anajua jinsi inavyochukua muda, ninasababu za kuichapa lasivyo ingekuwa ni kuandika kwa mkono ningekuwa nimeshamaliza. Naomba mnielewe na kunisaidia kwa hivyo. Asanteni.
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
90,232
Likes
441,433
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
90,232 441,433 280
Samahani walimu kama mmenielewa vibaya. Naelewa kuwa mpango kazi ni jukumu langu kuandaa, lakini kumbukeni kwamba objectives ni zile zile hivyo hata kama walimu tutatofautiana katika T/L Activities naweza kuedit na kupanga namna ninavyotaka mimi.

Kwahiyo hapa ukinisaidia hiyo skeleton yenye nyama kiasi, naweza kujazia na nikapata kitu ninachokitaka. Bila shaka mtu aliyewahi kuchapa anajua jinsi inavyochukua muda, ninasababu za kuichapa lasivyo ingekuwa ni kuandika kwa mkono ningekuwa nimeshamaliza. Naomba mnielewe na kunisaidia kwa hivyo. Asanteni.
Mkuu huna kompyuta au? Tatizo ni nini? Kama kuna uliyoandika kwa mkono ipige picha watu wakupigie chapa chap chap. Au kama kuna walimu wa hesabu ambao wanazo tayari tayari bila shaka watakutumia. Good luck!
 
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,889
Likes
202
Points
160
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,889 202 160
Mkuu huna kompyuta au? Tatizo ni nini? Kama kuna uliyoandika kwa mkono ipige picha watu wakupigie chapa chap chap. Au kama kuna walimu wa hesabu ambao wanazo tayari tayari bila shaka watakutumia. Good luck!
compyuta ninayo, tatizo ni muda wa kuandaa soft copy maana nina speed ndogo ya kuchapa. sijaandaa hard copy maana nahitaji soft copy kwasasa. Umemaanisha kama ningekuwa na hard copy nimpe mtu anichapie? Asante kwa ushauri.
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Likes
759
Points
280
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 759 280
andaa Mwenyewe,
Sema hayo Malog book na Lesson Plan yanachosha
 
F

fazam

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,579
Likes
797
Points
280
F

fazam

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,579 797 280
tangaza hela ...bure kasafiri...natania
 
A

Achiles Paul Mulisa

New Member
Joined
Nov 2, 2016
Messages
1
Likes
0
Points
3
A

Achiles Paul Mulisa

New Member
Joined Nov 2, 2016
1 0 3
Mwalimu nakushauri uandae mwenyewe kwani objective utazikuta mwenyewe syllabus,Mimi nilifundisha hesabu miaka Tisa iliyopita ili uelewe nini utafundisha,ni Velma mwalimu wa somo akaandaa mwenyewe ,kama hoja ni kuwa na Kai's indigo ya kuchapa aandika kw Mkono mpe mpiga chapa wa shule aichape,hiyo ndo kazi take.
 
abdulrahim

abdulrahim

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
407
Likes
255
Points
80
abdulrahim

abdulrahim

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
407 255 80
Natumaini wote mu wazima. Ninaomba kwa mwalimu aliyewahi kuandaa SCHEME OF WORK kwa kuchapa (typing) anisaidie. Kwasasa nahitaji za Olevel ( form 1,3 na 4 ). Naomba aliyetayari kunisaidia anijulishe nimpatie mawasiliano. Natanguliza shukrani zangu. Asante sana.

Wapi haiba yako ya ualimu?
Ndani ya Mpango wako wa kazi unataka uandaliwe kweli?
Unategemea wanafunzi wako watakuwa na ubunifu kweli?

Huyu atakuwa sio wa Kigurunyembe wala si Tanga huyu nina mashaka anaweza kuwa anatokea kwa Majirani zetu kwa kweli.

Kijana kaa uandae alafu ndio ukasherehekee Chrismass na New Year!
 
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,889
Likes
202
Points
160
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,889 202 160
nawashukuru wote kwa ushauri wenu
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,631
Posts 30,505,256