Walimu tubadilishane scheme of work kwa 2018


Son.j

Son.j

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
224
Likes
222
Points
60
Son.j

Son.j

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
224 222 60
mi naombeni ratiba ya mihula
 
bulama

bulama

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
570
Likes
37
Points
45
bulama

bulama

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
570 37 45
Anayehitaji SOFTCOPY SCHEME of work kwa masomo
Biology f1, f2, f3, f4.
Geography f1, f2, f3, f4,
Mathematics f3
Chemistry f4, f3, f2, f1 haijakamilika
Atazipata kwangu.

Nami nahitaji SOFTCOPY scheme of work kwa masomo Physics f1 f2 f3 f4
Mathematics f1 f2 f4
TUSAIDIANE WALIMU
Kumbe huwa matengeneza scheme zenye kufanana nchi nzima? Huu Utakuwa ni wizi na ubabaishaji katika ualimu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
1,343
Likes
1,307
Points
280
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
1,343 1,307 280
Nakuomba unitumie ya geography form 2. Namba ya watsap ni 0763761760

Sent using samsung galaxy grand prime pro
 
Job seeker 2

Job seeker 2

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
212
Likes
72
Points
45
Job seeker 2

Job seeker 2

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
212 72 45
Natafta temporary teaching post mwalimu wa somo la BIOLOGY... nisaidien walimu wenzangu nimemaliza chuo mwaka 2018 . BSc with education Geography and Biology
Anayehitaji SOFTCOPY SCHEME of work kwa masomo
Biology f1, f2, f3, f4.
Geography f1, f2, f3, f4,
Mathematics f3
Chemistry f4, f3, f2, f1 haijakamilika
Atazipata kwangu.

Nami nahitaji SOFTCOPY scheme of work kwa masomo Physics f1 f2 f3 f4
Mathematics f1 f2 f4
TUSAIDIANE WALIMU
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308