Walimu tubadilishane scheme of work kwa 2018


mkombengwa

mkombengwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2011
Messages
952
Likes
551
Points
180
mkombengwa

mkombengwa

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2011
952 551 180
Kuna kila sababu elimu yetu kushuka...kma walimu ndio HIVI....mmmh
 
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
723
Likes
364
Points
80
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
723 364 80
Kuna kila sababu elimu yetu kushuka...kma walimu ndio HIVI....mmmh
hujielewi wewe we unadhani scheme of work ndio zinashusha elimu? sera mbovu za elimu ndio chanzo..scheme zilikuwepo tangu enzi za uhuru ila wasomi wetu hata nepi wanaagiza china..tafakari.
 
mahatmaxlla

mahatmaxlla

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
577
Likes
690
Points
180
mahatmaxlla

mahatmaxlla

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
577 690 180
Mkuu nitumie ya biology kidato cha tatu na nne na chemistry kidato cha tatu na nne
 
Kijana matata

Kijana matata

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
520
Likes
226
Points
60
Kijana matata

Kijana matata

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
520 226 60
Mwenyewe nahitaji biology forms 1 & 2 please nisaidieni wakuu
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
7,462
Likes
9,114
Points
280
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
7,462 9,114 280
Kwanini msijadiliane na pengine mfungue nyuzi za masomo husika kuandaa hayo madubwasha yenu kwa njia ya kujadiliana, hamuoni kama mtafaidika kwa kuunda ka network ka walimu katika kujiimarisha. Maoni yangu tu hayo.
Acha dharau . Hayaitwi madubwasha.
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,738
Likes
1,616
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,738 1,616 280
Ndio maana mnadharaulika sana nyie, haya mambo ya kujadili humu?mialimu ya Tz hovyo kabisa yan dah ptuuuuuuuuu
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308