Walimu tubadilishane scheme of work kwa 2018


starboy09

starboy09

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2017
Messages
276
Likes
160
Points
60
starboy09

starboy09

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2017
276 160 60
doh! mmefikia huku?! sema hamna noma na mimi nitumieni ya english f1-f4 maana maisha yenyewe magumu haya
 
Mjomba Fujo

Mjomba Fujo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
485
Likes
284
Points
80
Mjomba Fujo

Mjomba Fujo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
485 284 80
Kwanini msijadiliane na pengine mfungue nyuzi za masomo husika kuandaa hayo madubwasha yenu kwa njia ya kujadiliana, hamuoni kama mtafaidika kwa kuunda ka network ka walimu katika kujiimarisha. Maoni yangu tu hayo.
 
K

kimanganuni

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2015
Messages
273
Likes
110
Points
60
K

kimanganuni

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2015
273 110 60
Hivi walimu nini kazi ya trc teachers resource centre
 
SPINE

SPINE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2017
Messages
636
Likes
591
Points
180
SPINE

SPINE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2017
636 591 180
Si mchezo, kwa hiyo kama muandaaji alikosea inakuwa imekula kwa kikosi kizima
 
patricl

patricl

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2015
Messages
331
Likes
201
Points
60
patricl

patricl

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2015
331 201 60
Anayehitaji SOFTCOPY SCHEME of work kwa masomo
Biology f1, f2, f3, f4.
Geography f1, f2, f3, f4,
Mathematics f3
Chemistry f4, f3, f2, f1 haijakamilika
Atazipata kwangu.

Nami nahitaji SOFTCOPY scheme of work kwa masomo Physics f1 f2 f3 f4
Mathematics f1 f2 f4
TUSAIDIANE WALIMU
Nisaidie scheme of work mathematic 3&4 5-6
 
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
723
Likes
364
Points
80
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
723 364 80
Anayehitaji SOFTCOPY SCHEME of work kwa masomo
Biology f1, f2, f3, f4.
Geography f1, f2, f3, f4,
Mathematics f3
Chemistry f4, f3, f2, f1 haijakamilika
Atazipata kwangu.

Nami nahitaji SOFTCOPY scheme of work kwa masomo Physics f1 f2 f3 f4
Mathematics f1 f2 f4
TUSAIDIANE WALIMU
Msaada mwalimu nahitaji hizo scheme zote..msaada ndugu yangu.
 

Forum statistics

Threads 1,249,941
Members 481,161
Posts 29,715,290