Walimu mchague viongozi wa madarasa wenye stamina!!!!

Walimu mchague viongozi wa madarasa wenye stamina!!!!

Mahondaw

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Posts
75,007
Reaction score
184,721
Si Kwa mzigo huu jamani!

TMPDOODLE1485604492995.jpg
 
Ni sawa acha alie kabisa, mjamzito alafu huo mzigo atasalimika kweli?
 
Me nilikua nawaambia wakusanye wenyewe hukoo ofisini sitaki tabu,
Ya nini kuchoshana wakati tunalipa ada sawa!!!
 
Ukiranja wa darasa ulikua na changamoto zake kwa kweli. Mi shule ya msingi nlikua mpole sana na sikua na nguvu za kupigana, na kwa makusudi kabisa wakanchagua monitor. Sasa ole wangu niwaandike watemi wa darasa kwenye list ya wasumbufu. Ijumaa tukitoka nlikua nakoma. Changamoto nyingine ilikua kuchagua wafagia darasa
 
Huu ujinga wa kusahisha daftar nying labda huko private bt serikalin mwalimu kusahisha daftar ni uamuz wako hakuna wa kukulazimisha.
 
Daaah ! Kuna baadhi ya Kazi naamini ukizifanya kwa Moyo Malipo yake utayakuta kwa Allah!
 
Back
Top Bottom