Walimu mchague viongozi wa madarasa wenye stamina!!!!

Walimu mchague viongozi wa madarasa wenye stamina!!!!

Ni sawa acha alie kabisa, mjamzito alafu huo mzigo atasalimika kweli?
Huyo ni woga wake tu idadi ya hayo madaftari ni sawa na idadi ya tule tudaftar tudogo.. Ambacho watoto wameandika kwenye kaunta ni yaleyale ambayo wangeandika mule
 
Me nilikua nawaambia wakusanye wenyewe hukoo ofisini sitaki tabu,
Ya nini kuchoshana wakati tunalipa ada sawa!!!
Hahahaahhahahaahahahahaha sometimes inakua kama usumbufu dawa ni kuchagua ammonite wawili na monitres wawili.. Pair moja itakua ya kusaidia kubeba madaftari tu nyingine ndo yayale majukumu ya darasani
 
Ukiranja wa darasa ulikua na changamoto zake kwa kweli. Mi shule ya msingi nlikua mpole sana na sikua na nguvu za kupigana, na kwa makusudi kabisa wakanchagua monitor. Sasa ole wangu niwaandike watemi wa darasa kwenye list ya wasumbufu. Ijumaa tukitoka nlikua nakoma. Changamoto nyingine ilikua kuchagua wafagia darasa
Hasa zile siku za kudeki madarasa duhhhhhhhhhhh
 
Ukitoa zoezi toa maswali mwili ndani ya kipindi then waambie wabadirishane madaftali wajisaishie.
Kwa levo ya sekondari kuna zile essay questions sasa lazima usahihishe mwenyewe mwalimu ndo balaa
 
Kitoyo gani cha kubeba huo mzigo mrefu hivyo, labda baiskeli ufungie ka kuni za kuuza (bana matumizi)
Mi ningekua tu nachagua siku moja ijumaa sifundishi nisiku ya kusahihisha tu mazoezi ya wiki nzima
 
Huu ujinga wa kusahisha daftar nying labda huko private bt serikalin mwalimu kusahisha daftar ni uamuz wako hakuna wa kukulazimisha.
Wewe wewe wewe wewe mwalimu wewe!! !!?
!! utapimaje uelewa wa wanafunzi??? AHaaa nimejua kwanini private zinafaulu kuliko serikali ahaaa
 
Mi ningekua tu nachagua siku moja ijumaa sifundishi nisiku ya kusahihisha tu mazoezi ya wiki nzima
Mazoezi ya wiki nzima usahihishe kwa siku moja si utapata kibiongo mamy, dawa ni kutoa maswali mawili tuu ya zoezi
 
Mazoezi ya wiki nzima usahihishe kwa siku moja si utapata kibiongo mamy, dawa ni kutoa maswali mawili tuu ya zoezi
Hahahaahhahahaahahahahaha kwakweli kibiongo kitahusu hapo!
 
Back
Top Bottom