Kinachonifurahisha kwa makonda akisema kamaanisha, akisema hataki madawa na wahusika wanaanza kukamatwa palepale.
Akisema hataki biashara ya ngono kweli muda uleule dadapoa wanatiwa nguvuni.
Kingine anakutaarifu mapema kuwa anakuja lakini hatia atakukuta nayo tu sijui yukoje, alisema anaenda kumkamata wema kweli kaenda kamkamata na misokoto kakutwa nayo, ajabu sana.
Halafu yeyote aliyejaribu kupambana nae kaharibikiwa, ona yusuf manji hadi leo hoi, makengeza hajakanyaga dar sijui mwezi wa ngapi sasa. Akina kessy wanapaona dar kambi ya wasomali. Mola amtie nguvu huyu kijana.