Walevi tukutane hapa.


kagombe

kagombe

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2015
Messages
2,986
Likes
1,031
Points
280
kagombe

kagombe

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2015
2,986 1,031 280
pombe tunakunywa kwa starehe. ila kina mda matatizo. sasa kama mimi siwezi lala bila kugida. nipolewa nitaona mpk marehemu wachawi misitu na wanyama wakutisha.tuambie yako
af0dc5269d3af7039be8d8ccb2a64022.jpg
 
gnassingbe

gnassingbe

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
4,003
Likes
2,059
Points
280
gnassingbe

gnassingbe

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
4,003 2,059 280
Maloki!Ha ha ha!Aaahaaa!Niambie naona unagemuka unaendeleza libeneke!
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,676
Likes
2,020
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,676 2,020 280
Chimpumu Itapendeza zaidi
 
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2014
Messages
4,708
Likes
4,031
Points
280
Age
28
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2014
4,708 4,031 280
Pombe naipenda sana maana ilifanya niwe na ujasiri wa kuwa hapa nilipo sababu ya pombe

Konyagi
 
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
26,590
Likes
48,340
Points
280
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
26,590 48,340 280
Wote waliocoment hapa utawajua tu ila vyuma vimekaza mhudumu nipe Senetar ya 1000 ya baridi itapendeza zaidi
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
7,356
Likes
7,224
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
7,356 7,224 280
Jamaa kashalewa ata alicho andika hakisomeki
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,329
Likes
6,767
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,329 6,767 280
Jana nimepiga Smirnof Extra X1 aisee huu mzigo ni balaa.. Nimetoka namwaga jasho kama nina malaria vile
 

Forum statistics

Threads 1,237,175
Members 475,465
Posts 29,280,291