K Kaka maasai Senior Member Joined Jul 26, 2026 Posts 115 Reaction score 293 Aug 13, 2026 #1 hivi unyama wetu walevi wapendwa tunaishushia wapi.mimi nipo night club nashusha tu vitu hapa.je nyie walevi wenzangu mnashushia wapi?
hivi unyama wetu walevi wapendwa tunaishushia wapi.mimi nipo night club nashusha tu vitu hapa.je nyie walevi wenzangu mnashushia wapi?
K Kaka maasai Senior Member Joined Jul 26, 2026 Posts 115 Reaction score 293 Aug 13, 2026 Thread starter #2 Mademu wasikosekane
K Kaka maasai Senior Member Joined Jul 26, 2026 Posts 115 Reaction score 293 Aug 13, 2026 Thread starter #3 Muziki usikosekane
Harmful JF-Expert Member Joined Feb 23, 2025 Posts 5,926 Reaction score 20,979 Aug 13, 2026 #4 Kuna mlevi mmoja hiyo siku alilewa akajipost sura yake jf Sio kama ni kosa ila ule ulikuwa mzuka wa nyagi
Kuna mlevi mmoja hiyo siku alilewa akajipost sura yake jf Sio kama ni kosa ila ule ulikuwa mzuka wa nyagi
Poor Brain JF-Expert Member Joined Jul 5, 2019 Posts 28,857 Reaction score 58,655 Aug 13, 2026 #5 Ulevi ni dhambi
puker JF-Expert Member Joined Nov 22, 2018 Posts 1,057 Reaction score 2,195 Oct 3, 2026 #6 Nani anikopeshe 50k kesho nimlipe 60k, huku nilipo Leo sio poa 😂
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,053 Reaction score 196,736 Oct 4, 2026 #7 Kila la kheri, ngoja waje... Cc: Mahondaw