Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,333
- 114,650
Hapo sawamimi siwezi, mim hat kama nimeoa leo kesho akigongwa na man mwingne natimua na sion shida kwa kweli.
Hapo sawamimi siwezi, mim hat kama nimeoa leo kesho akigongwa na man mwingne natimua na sion shida kwa kweli.
adhabu ili ipendeze ikudhuru, ikulemeaze,ikufedheheshe. kwa hiyo wana mlawiti ili kukidhi vigezo tajwaAfu mkitoka hapo mnalaani na kupinga ushoga, akati mnautengeneza wenyewe, Lol
Mm juzi nimemla demi wa jamaa ambaye alininyang'anya miaka kama 11 hivi nikiwa Moro jamaa akaamua kuoa kabisa na akapata na no yangu akawa ananipigia mikwara,Sasa mwezi huu tumekutana baada ya miaka hiyo 11 yuku hapa Dar na jamaa take jumamosi kanipa mzigo na next week anaenda kwao Moro ameniambia nimfuate huko maana ndo atakuwa huru zaidi kunipa mzigo,we fala msengerema ulinitambia sana wakati ule sasa namla mkeo kiurahisi TU ila natumia ndomu