Wale wenzangu wa kujificha siku kama hizi kukwepa vizinga

big IQ

JF-Expert Member
Dec 16, 2012
297
500
leo ni siku ya kutulia tuu geto kucheki movies and documentaries huku simu umeipiga pini tutaonana tarehe 27 usawa wenyewe wa anko magu huu
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,742
2,000
Na namba za kuingiza na kutoa hizo pini kwenye simu ni

*33*0000#

#33*0000#

Kisha bonyeza ok
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
Mkuu nacheki zangu series baada ya kutoka church, kuna maisha baada ya sherehe kubana matumiz ni jambo ya msingi kwangu
 

big IQ

JF-Expert Member
Dec 16, 2012
297
500
Mkuu nacheki zangu series baada ya kutoka church, kuna maisha baada ya sherehe kubana matumiz ni jambo ya msingi kwangu
Mkuu nacheki zangu series baada ya kutoka church, kuna maisha baada ya sherehe kubana matumiz ni jambo ya msingi kwangu
Mkuu nacheki zangu series baada ya kutoka church, kuna maisha baada ya sherehe kubana matumiz ni jambo ya msingi kwangu
Mkuu nacheki zangu series baada ya kutoka church, kuna maisha baada ya sherehe kubana matumiz ni jambo ya msingi kwangu
huo ndo mpango mkuu
 

sumbai

JF-Expert Member
Jun 16, 2014
15,155
2,000
Hahahhaa hahahhaa....ngoja Sasa wadada poa wenu wabebwe mje mlie lie hapa....
 

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,958
2,000
Wewe zima simu tu wenzio tupo makanisani tunatafuta papuchi za bure japo sio waumini wa dini hio.;):p:D:D
 

baiser

JF-Expert Member
Dec 29, 2014
1,003
2,000
Hahaha kama umeniona mm vilee sitakag ujingaa sahv ni mda wa kubana matumiz
 

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
12,045
2,000
Haa haaa kumbe tupo wengi eeeeh tumetulia tu magheto kuchek movie
 

Duduwasha

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
5,715
2,000
Naona kama nimeigwa vile haka kamchezo kangu miaka mingi... Mizinga inaondoa radha ya kumfurahia Yesu.
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,409
2,000
Mkuu nacheki zangu series baada ya kutoka church, kuna maisha baada ya sherehe kubana matumiz ni jambo ya msingi kwangu
wenzangu kumbe pesa mnazo mimi hata hizo za kubana matumizi sina, bundle yangu ya jero nimetulia zangu home nimespend sikukuu yangu JF tu very comfotable
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom