Wale wasichana 'wanaomegwa' na wazungu

Wale wasichana 'wanaomegwa' na wazungu

Unawaonea wivu bila shaka, waambie wakutafutie bahsha pia na wewe akusugue ujue kinachofuatwa ni nin
 
Kitu kibaya kuhusu penzi na mzungu ni kwamba huwa anamtumikisha sana mtu mweusi kitandani. Sanasana kumuingilia kinyume nyume cha maumbile , yaani ukiona demu yupo na mzungu we mpe pole tu , maana yanayompata ni balaa....

Sijui dada yetu Mange kimambi yeye anapatwaga na yapi, maana anawapemda kweli wazungu.
Kumbe ndio michezo yaooo????
 
Unawaonea wivu bila shaka, waambie wakutafutie bahsha pia na wewe akusugue ujue kinachofuatwa ni nin
Sasa mkuu kama umezoea kupumuliwa ndio unataka unishawishi namimi???
 
Hivi hawa dada zetu wa kibongo wanaolewa na wazungu.Ni kweli wamezama dimbwini kabisa ndembendembe kwenye huba la mzungu au kuna element za mtonyo zinainfluence huba litokee.

Ninavyowajua dada zangu walivyozoea kalinye kalinye za midyudyu ya kinyamenya na kisukuma na mikito ya sikinde kweli kabisa mtu aache sindimba la kiafrica aende kuwa muke ya muzungu asilimia 100 for better for worse na kibamia cheupe na cold blood.

Ni penzi la kweli au mchongo wa maisha tu kama ni love tu mbona hamuolewi na wapiga debe makondakta wa kizungu mnasaka vibabu vilio zeeka vyenye hela ili vikifa mrithi nyumba.
Endelea tu mwanangu,nakuona
 
Hivi hawa dada zetu wa kibongo wanaolewa na wazungu.Ni kweli wamezama dimbwini kabisa ndembendembe kwenye huba la mzungu au kuna element za mtonyo zinainfluence huba litokee.

Ninavyowajua dada zangu walivyozoea kalinye kalinye za midyudyu ya kinyamenya na kisukuma na mikito ya sikinde kweli kabisa mtu aache sindimba la kiafrica aende kuwa muke ya muzungu asilimia 100 for better for worse na kibamia cheupe na cold blood.

Ni penzi la kweli au mchongo wa maisha tu kama ni love tu mbona hamuolewi na wapiga debe makondakta wa kizungu mnasaka vibabu vilio zeeka vyenye hela ili vikifa mrithi nyumba.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji4]Acha uchokoooziii
... Kulamwa kwingi kulee na uaminifu 100 na huduma bora kwa familia. Mechi za mchanganii aiseee x1 lbd kwa mwakaa
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji4]Acha uchokoooziii
... Kulamwa kwingi kulee na uaminifu 100 na huduma bora kwa familia. Mechi za mchanganii aiseee x1 lbd kwa mwakaa
Duuh, kwahiyo wewe pia umezama kwa Muzungu?
 
Hivi hawa dada zetu wa kibongo wanaolewa na wazungu.Ni kweli wamezama dimbwini kabisa ndembendembe kwenye huba la mzungu au kuna element za mtonyo zinainfluence huba litokee.

Ninavyowajua dada zangu walivyozoea kalinye kalinye za midyudyu ya kinyamenya na kisukuma na mikito ya sikinde kweli kabisa mtu aache sindimba la kiafrica aende kuwa muke ya muzungu asilimia 100 for better for worse na kibamia cheupe na cold blood.

Ni penzi la kweli au mchongo wa maisha tu kama ni love tu mbona hamuolewi na wapiga debe makondakta wa kizungu mnasaka vibabu vilio zeeka vyenye hela ili vikifa mrithi nyumba.

Huyo ni mtu mmoja unayemfahamu!.

Aliyekuambia Wazungu wote wako hivo ni nani?

Unaweza kuthibitisha kwamba wanawake wote wanaoolewa na wazungu, wanatafuta wazee?

Ninaona roho ya wivu na kutokujiamini inakusumbua.

Tatizo ulilonalo ninaliona wanalo wanaume wenzangu wengi wa huko. Elimu ya mapenzi hakuna hata chembe. Mnaoa wanawake kama nyenzo ya kujiburudisha, na kufliwa nguvo, kupikiwa, kulindiwa nyumba, kuhudumiwa ndugu zako.

Hujui kwamba mapenzi na ndoa ni zaidi ya sexual intercourse? Bahati mbaya mnakimbilia kuongelea sex wakati hata sanaa yake hamjui mnabaki kuwa kero kwa mwenzi wako. Yako mengi ya kujifunza.

Acha kabisa kuwakandia wazungu kwa sababu ya unamfaham mmoja!. Jifunze kupenda siyo ku sex.
 
Huyo ni mtu mmoja unayemfahamu!.

Aliyekuambia Wazungu wote wako hivo ni nani?

Unaweza kuthibitisha kwamba wanawake wote wanaoolewa na wazungu, wanatafuta wazee?

Ninaona roho ya wivu na kutokujiamini inakusumbua.

Tatizo ulilonalo ninaliona wanalo wanaume wenzangu wengi wa huko. Elimu ya mapenzi hakuna hata chembe. Mnaoa wanawake kama nyenzo ya kujiburudisha, na kufliwa nguvo, kupikiwa, kulindiwa nyumba, kuhudumiwa ndugu zako.

Hujui kwamba mapenzi na ndoa ni zaidi ya sexual intercourse? Bahati mbaya mnakimbilia kuongelea sex wakati hata sanaa yake hamjui mnabaki kuwa kero kwa mwenzi wako. Yako mengi ya kujifunza.

Acha kabisa kuwakandia wazungu kwa sababu ya unamfaham mmoja!. Jifunze kupenda siyo ku sex.
 
Hivi hawa dada zetu wa kibongo wanaolewa na wazungu.Ni kweli wamezama dimbwini kabisa ndembendembe kwenye huba la mzungu au kuna element za mtonyo zinainfluence huba litokee.

Ninavyowajua dada zangu walivyozoea kalinye kalinye za midyudyu ya kinyamenya na kisukuma na mikito ya sikinde kweli kabisa mtu aache sindimba la kiafrica aende kuwa muke ya muzungu asilimia 100 for better for worse na kibamia cheupe na cold blood.

Ni penzi la kweli au mchongo wa maisha tu kama ni love tu mbona hamuolewi na wapiga debe makondakta wa kizungu mnasaka vibabu vilio zeeka vyenye hela ili vikifa mrithi nyumba.
Kwa nini unataka kuwaingilia watu maisha yao?
 
Back
Top Bottom