Wale wajuzi wa madish ya Tv

Singasinga

JF-Expert Member
Aug 27, 2011
1,618
2,000
Habarini wakuu

Leo nmenunua decoda ya startimes kile cha dish ila nna swali flan
Je nikipata yale madish ya analogy yenye njia mbili naeza tumia dish moja na mwingine mwenye decoda ya continental?
 

twaleeb

JF-Expert Member
Oct 13, 2016
232
225
Habarini wakuu

Leo nmenunua decoda ya startimes kile cha dish ila nna swali flan
Je nikipata yale madish ya analogy yenye njia mbili naeza tumia dish moja na mwingine mwenye decoda ya continental?
Nicheck kupitia namba hii 0622001223
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom