Wale wadudu wanaowaka taa

Wale wadudu wanaowaka taa

Mabadiliko ya kimazingira, wale wanapenda miti mingi na zaidi misitu kama ilivyo kwa vipepeo.

Kwa mijini labda nyuki ndio wabishi maana wakiwa na makazi ndani ya 1km au 2km utajua tu, utawakuta hadi kwenye chupa za fanta orange au hii migahawa ya wazi unawakuta hadi kwenye bakuli za sukari.

Ujue hao hawapo mbali na mahali hapo.
 
Mimi ambaye naona kawa adımu sana ni Kobe zamani mpaka mjini walikuwepo
 
No more maporiz nowadays
Mapori yt yamefyekwa kupisha ujenzi, kupendezesha mji.
Me mwenyewe nimemiss kuwaona, miaka mingi sijawaona
 
Kuna viumbe wengi wamepotea katika mazingira yetu, nyuki, vipepeo, nzige, mijusi nk.
Labda sisi ndio tumehama kwenye mazingira yao, ama sisi tumekuwa sababu ya kuhama kwao.

Nje ya mada Chujio nawe umepote sana
 
Mbona huku tabata wapo wengi tu
 

Attachments

  • IMG_5634.jpeg
    IMG_5634.jpeg
    18.6 KB · Views: 3
Back
Top Bottom